Massage Quận 10 Report ngọt ngào cùng em ktv ozawa q10

Lượt xem: 378

Bình Tuân

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
6
0
1
Xin chào các lão làng trong làng massage, đặc biệt thân chào anh em massage Ozawa Quận 10. Gặp xong em ngất ngây ây da sướng quá nên nay cũng tập làm rp để đánh giá về em này.
Đầu tiên cũng phải cảm ơn bác Peter đã tư vấn nhiệt tình, hỗ trợ hết mình để sắp xếp cho 2ae gặp nhau. Em gái thì phải nói là quá chuẩn, từ body tới service, khá ấn tượng về em này.
Mặt đẹp như trong hình lúc tham khảo, không khác gì là mấy, đặc biệt gu ae nào thích chuppy một xíu thì em này là số 1.
Ngồi trong phòng tầm 10p em xuống tới, bước vô một phát là ghiền luôn, nhìn hoài không dám chớp mắt. Dáng cao ráo, mắt to tròn nhìn rất dễ thương, dạng người có da thịt, hơi múp nhìn thôi là thèm hôn hít liền, nhất là mấy em như này da thịt mát lạnh, ôm ấp rồi mơn trớn thì sướng không gì bằng.
vào bồn ngồi nhìn em nó lột từ từ từng phụ kiện xuống rạo rựng con trym quá, kềm không được em nó vừa vào bồn là ôm ngay mà khám phá, da thịt em mát lạnh, ngực real nha anh em, ngon quá ngon, em nó cười bảo mình là sói hay sao mà thấy em là anh vồ ngay thế , cười haha, kèm theo cái giọng nói ngọt ngào (chết con rồi mẹ ơi), xong hun nhẹ nhau cái lấy cảm tình, tắm thì ít chứ sờ mó thì nhiều, quẩy 1 hồi hơi lạnh rồi thế là leo lên giường khám tiếp, lần này em nó khám bằng lưỡi với ngực, ngực em nó mền mại kèm cái lưỡi dẻo như kẹo kéo, rà lên rà xuống 1 hồi phát hiện mình bị bệnh cực nắng hehe, em nó lật mình lại úp lun bình sữa vào mặt, tới giờ uống thuốc không thể không uống, vừa bóp vừa bú, trời ơi bệnh cực nắng càng nặng hơn, tới khi em nó xoay người nuốt phát lút cmn cán, người như bị điện giật tê tê, tay mình mải mê khám phá khe suối mát lạnh của em nó , cứ thế cầm cự được tầm 10p thì mình lên tiên, sướng không tả nổi.

đưa mình vào tắm sơ lại rồi ngồi ôm nhau chém gió, em nó dễ thương quá trời, hun hoài không chán

Em đúng là nàng thơ của lòng anh, luôn biết cách chìu lòng khách, ngoan ngoãn như con mèo con, bikini sạch sẽ, gọn gàng

Mở ảnh nền