Massage Gò Vấp Hot Girl Report nghiện bé ktv ở luxury gò vấp

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 1,133

đình mao

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
61
1
8
Ở luxury chắc bé 21 không còn xa lạ gì với anh em rồi, mình đi lần đầu cũng như trở lại thăm bé lần 2 cũng đều có lý do cả. Bé này mình đánh giá cao nhất là kĩ năng mệt xong rồi tới thái độ nhiệt tình của bé (khéo ăn nói, )
V1 to bự tự nhiên
V2 bé có kể trước có tập gym, về làm massage ít có thời gian. Theo đánh giá của mình thì vẫn là tương đối
V3 không khác gì v1. Mình cũng ham sờ mó nên khá khoái món này
V4 thơm tho, em gái hệ nước :))

Vào cái tắm tiên, khác gì mẹ tắm cho con đâu, được em kì lưng, rửa kĩ thằng em sạch sẽ rồi BJ (bé này có chiêu kết hợp HJ ảo diệu thật xém ra luôn, mình sướng quá hoa cả mắt chỉ nằm hưởng thụ thôi). Massage khỏe đầy đủ bài vở, điểm cộng là bé chủ động xoa bóp tay chân cho mình từ khi bước vào chào hỏi luôn, lên tới giường vẫn được chăm sóc đầy đủ. Bé dùng lưỡi liếm cả cơ thể mình, xong tới nuru cạ V4 kích thích thật sự
Nay đi vé VIP 120p, nên có thủ thỉ với bé là muốn ra 3 lần. Như mình nói ở trên thì kĩ năng mệt của bé thì tuyệt cả vời luôn. Với tuyệt chiêu không nghẹn, bé bj lút cán full (thú thật với anh em cuộc đời t chưa gặp ai kể cả ny mà bj sướng như vậy luôn) cảm giác ẩm ướt, mềm, đúng nhịp nhẹ nhàng rồi lên cao như kiểu đang nhét ở dưới vậy, bé rên nhẹ nhàng, nghe ọc ọc nước. Shot cuối ngồi xuống ghế, cầm tóc cho ẻm, lâu lâu nhấn vài cái, hơi khó ra hơn nhưng bé vẫn chốt hạ được

Mở ảnh nền