Massage Gò Vấp Report nghe đồn rồi đến trải nghiệm và cái kết

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 402

Hưng Hưng

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
18
3
3
nghe anh em trên diễn đnagf nói bên gò vấp có một nơi được gọi là thiên đường của sự sung sướng, em đã không tin cho đến khi đặt chân vào ozawa.
lúc vào thì anh em hiên nagng bước vào nha còn lúc về thì chắc phải đi 2 hàng và về đái ngồi thôi chứ chân mệt sao mà đứng được nữa hhh
sau khi nghe thế em đã đến làm thử 1 vé ui đcm vé cia mà có 900k mà có mã nên em được giảm hẳn 30% ạ còn có 630k chưa tip ạ.
sau khi thanh toán xong thì em đi xin tô mì của cơ sở, mà mì ở đây ngon và đậm bò lắm nha,
ăn mãi mới hết thì đucợ đưa ngay cốc nước cho và uống một hơi thì em đã đến lúc đi chinh chiến rồi, em chọn bé ktv số 53 vì nghe bảo bé gọi là gái tài, thêm em là trai sắc nữa đúng là trai sắc gài tài,
lúc ở trong phòng em cũng không nghĩ là bé đẹp đến như vây đâu ạ.
sau khi gặp mặt thì bé này em đoán bé cao khoảng 1m6 và bé rất là chịu bắt chuyện và vui vẻ khi làm việc với anh em nhé.
v1 ko check kỹ, chỉ xem xét bên ngoài, vừa tay ko quá to
v2 thon gọn om đẫ lắm nha
v3 hơi nhỏ =]]
v4 lông lá nước nôi vừa đủ cho ae tevet các thứ thoải mái luôn

mát xa đủ bài, có lực, mát gần khá bt :)
sau khi bé phục hồi sức khỏe cho em, thì cũng hư lắm, bé tiếp tục dùng cặp dưa tiếp tục đè lên lưng chà tới chà lui, rồi lật ngửa lên bé nằm gọn lên người, 2 da thịt chạm sát vào nhau tạo ra sức nóng ấm áp, bé tiếp tục hôn từ ngực lít ti, xuống rốn, rồi xuống đến ngã 3 tình yêu, lần này bé bj mãnh liệt hơn lần trước, sau đó bé dùng v4 cạ lên xuống, kết hợp âm thanh và nét mặt biểu hiện sự dâm đãng, càng cạ càng hương phấn, và rồi.... em bắn tung tóe sau 15p thửu thách của bé.

xong các phần thì chân em đã run bần bật ra về, đang tính nằm thêm mà thôi cố lết về không kẻo khồn về đucọ kkkkk

Mở ảnh nền