Massage Gò Vấp Report ngày mưa mà sung sướng thì cũng được

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 319

Lưu Công

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
Một ngày mưa gió trở trời nên sẵn rủ mấy đồng bọn bạn đi lai rai vài thùng gì đó. Sau cả buổi nói đủ chuyện trên trời dưới đất, nét đặc trưng của mấy anh em vẫn là gái, bắt sóng nhau thì nhanh khỏi nói rồi.
Vẫn là cơ sỡ Massage Hoàng Gia mọi khi tới nơi là đâm đầu Vào thẳng quầy mua vé, xông xáo lên chọn trước, một loạt list danh sách các em hót được đưa ra cho quầy, em nào em đáy đều ngon đều đẹp nên mãi mình mới book được em số 39 vì quá phân vân với những em khác.
Ai chọn trước thì người đó lên trước vậy, vẫy tay tạm chào các đồng chí rồi tiến bước lên trên phòng. Lên phòng chờ 5’ thì ôi ngon lành vãi chưởng em ấy nhìn tướng tá khá ngon , body không chê vào đâu được
Bé này có khuôn mặt cute. Sau màn xông hơi mình đến bồn tắm, em ấy nhẹ nhàng tắm từng chút một, sạch sành sanh. rồi em đi đường lưỡi điêu luyện khắp người rồi rà từ từ xuống cậu bé , nhẹ nhàng Bj , nước hơi ngập nên mình ngồi lên thành bồn cho bé Bj , rồi cũng cia đầy mặt em , em rửa lại rồi tắm sơ lại cho mình .
Tắm xong bé lau khô người và “bắt” mình lên giường nằm lõa lồ ra thế. Bé nó bắt đầu đấm bóp, massage nhẹ nhàng cho hồi phục sức lực .
Tự nhiên thấy lưng lành lạnh thì lúc này mới biết em ấy đang làm nuru và khi 2 trái đào tròn vo ấy biết điểm cần đến và dừng ở điểm cần dừng cả người cứ thấy sướng rân rân rồi Bé làm nhuần nhuyễn lắm. Hết đào rồi bé dùng bướm trườn cặp mông to cùng con bướm không lông đi đến đâu là sướng đến đó. Màn wc của em cũng sưỡng vc lưỡi em thọc sâu vào lỗ đít ngoáy rất nhiệt tình . Sau đó xoay người lại làm mình như ngộp thở với 2 trái đào tiên Thằng nhóc mình lúc này đã ngỏng mẹ nó lên rồi, bé đưa thẳng vào miệng mút lia lịa Tay mình sờ đến đau là tê đến đó vòng 3 căng tròn bóp vào thích mê, còn v4 thì không có gì phải bàn cãi luôn, nước cứ phải gọi là lênh láng nha, xin thên ít gel mình chọt 2 ngón thọt ra vô liên túc phế chứ ê kéo dài .
Bé bj rất đã và phê không biết tả sao là vừa, nhưng mà nói thật, vâng ...rất sướng và rất phê trò đá bi hay liếm trụ đều được mình thử hết không còn khả năng kiềm chế nên đạn dược được tuôn trào xối xả CIA vào mồm em ngay và luôn.
Vệ sinh sạch sẽ lại cũng đến lúc hết giờ lần tới đi lai rai xong phải gọi bé này nữa mới được Xuống phòng trước nên chờ uống nước mấy đồng đội xong rồi về Lúc về mấy bố bố nào cũng tỏ vẻ mãn nguyện, anh em rôm rả kể lể ra về thế là kết thúc một ngày vui vẻ.

Mở ảnh nền