Massage Hà Nội Report ngày cuối tuần với tokyo hà nội

Massage Hà Nội

Lượt xem: 424

lưu văn thụ

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
3
0
1
Chào các ae, mới tham gia vào diễn đàn ít lâu, chưa học hỏi được gì nhiều nhưng cũng có tý kinh nghiệm sau khi thử massage tại tokyo Hà Nội.
Hôm nay tâm trạng quá là tốt thế là phi ngay đến cơ sở sau nhiều lần giới thiệu của bạn bè.
Đến thấy cũng đông phục vụ, khá vui vẻ nhiệt tình, mình trình code nhanh chóng để lấy khuyến mãi, sau đó mình chọn ngay phòng thái vì đã được giảm giá nên chỉ còn vài trăm ngàn.

Đến cơ sở cũng làm các thủ tục quen thuộc, ngồi làm ly trà, ăn miếng bánh, rồi phục vụ dẫn lên phòng, vừa thay bộ đồ ra rồi xã lũ phát bước ra thì cốc cốc bé vào một cô bé cưng cưng, bé lại vòng tay của mình, bao tình ái chỉ chờ nhiêu đó, tính lại ghế ngồi mà thôi lên giường luôn cho thoải mái. Ôm lấy bé cái hương thơm của bé nó xua đi, tan biến hết các mệt mỏi, căng thẳng. thủ thỉ tâm sự tý bé đưa mình vào bồn.

Tắm bồn : Mình và bé vào bồn tắm thì ít mà quấn quýt nhau thì nhiều, lúc này cảm nhận được sự bạo dâm của bé, mình có cảm giác sắp không gồng được với bé rồi, mình nói thôi ra giường em nhé.
hết màn dạo đầu thì tới màn 9' nè bé ra bj hj các kiểu cùng mình, lúc này bé sao làm mình thấy yêu thế, như vừa chiến đấu xong được chiến lợi phẩm là bé vậy. nụ cười của bé làm mình nhớ mãi. Thôi tạm biệt bé sau nhưng câu chuyện chém gió trên trời dưới biển thoải mái.

:cuteonion4:

Mở ảnh nền