Massage Quận 3 Report ngày cuối tuần ngon trymmmm

Hệ thống cơ sở massage quận 3

Lượt xem: 178

Vũ mặt trời

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
Hí ae lại là tao đây
Có kèo với cs 357 trước lễ, biết tin em nó làm lại là chạy qua chốt kèo hốt em nó lun.
cs 357 thì nhiều chị em xinh đẹp quá đi mãi ko hết, vẫn là thánh địa quen thuộc , phóng xe qua nằm chờ em nó vào tắm cùng.
Nhắn biết em nó hay đi tập gym nên là kêu giả làm cô PT dạy cho thg e nó vài đường luôn .
Đúng giờ đúng hẹn, em vào t hơi bất ngờ .
Em rất xinh, cùng phân khúc thì chưa thấy ai xinh qua ẻm, t viết mà khen là chuẩn đó, mấy tml cứ tự tin kiểm chứng, dáng thì khỏi bàn luôn, mà em nó cũng cao ráo, đứng chung mà cao gần bằng t luôn ngực e có sửa nhưng bú mút thoải mái .
Khúc này chưa làm gì hết 2 đứa đứng ôm nhau nhìn trước gương, em mang bộ gym bó sát cơ thể, vòng nào ra vòng đó, ôm tí mà thg em cũng lên theo.
Em nó nhìn t cười r đẩy t về phía giường, em ngồi lên t rồi nở nụ cười dâm đãng, còn hay nháy mắt nữa, nhìn chỉ muốn tét mông cho vài cái. Quấn nhau một hồi mới thay đồ vô tắm ,tắm xong ra giường quấn tiếp
Em thuộc dạng gu tình cảm như ny, rất là từ từ chậm rãi , em Bj cũng vậy bao nhẹ nhàng , bảo ngưng mà bé cứ đòi ăn thịt thg e tiếp, t phải dùng vũ lực đè e nói lại, rồi dùng lưỡi liếm chỗ cần liếm trên ng ẻm, khúc này ẻm lấmy mền trùm lại 2 đứa nằm trong to nhỏ như tình nhân.
Bé hỏi anh ơi mình nước bánh mì đc chưa, em bj cho t liên tục cho tới khi có món bánh mì chấm sữa đặc.
Nói chung mê ẻm rồi, chắc phải đi nướng bánh mì thêm vài lần nữa

Mở ảnh nền