Massage Gò Vấp Report ngày chủ nhật không hề chán

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 310

anh vũ thái

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
1
3
clm t tưởng chủ nhật là được nằm ở nhà ngủ chứ, đang ngủ thì mấy thằng em chạy qua lôi đầu qua cs massage adam để làm tí công nghệ sung sướng, tại đang có giảm giá hay sao ấy.

vừa đến nơi là mạnh thằng nào thằng đấy chạy vào trong chọn vé các kiểu, rồi chọn cả máy sung sướng chạy bằng polime nữa. mình thì cứ từ từ bước xuống xe đon đảa đi vào, gần tới cửa có em nhân viên chạy ra mở cửa hộ thế là rút tờ 2xị đưa mấy ae uống nước. lúc mình vào cs thì mấy thằng bạn lên phòng hết rồi, mình thì được mời xuống ghế thưởng thức lon nước và dĩa trái cây trong khi chọn máy sung sướng trên chiếc ipad của cs, công nhận bên adam này nhiều em nhìn ngon ngọt nước thật, mình lựa mãi 1 lúc mới chọn được bé 48 vừa ngon vừa xinh, đã thế còn đày đặn nữa mới chịu cơ.
bé 48 này thì có đặc điểm dễ nhận biết như sau,
thứ nhất là vong 1 là bé chơi hệ bưởi hệ dưa lưới, chứ không chơi hệ cam quýt như bé khác
thứ hai là quả eo siêu đỉnh, với chút lipid và thon vừa vòng tay chứ không quá rộng hay quá nhỏ,
thứ ba là vòng mông siêu bự, siêu săn chắc, vỗ bem bép nghe mà hứng cả người
tiếp đến là con sò lông của bé ducợ cắt gọt lông lá thường xuyên, vệ sinh thường xuyên nên khá là hồng rạng rỡ
còn dịch vụ thì ae khỏi lo
bé đấm lực khá, đủ bài, sytle nhẹ nhàng nhưng cẩn trọng làm rất kĩ, nên người ngợm mình cũng khỏe khỏe sau phần này.

Massage mệt Đang nằm úp khỏe bé xoa từ từ nhẹ khắp người từ gáy xuống bắp chân rồi nhẹ nhàng dùng ngực kết hợp lưỡi làm thái, cũng đc khám phá thoải mái. Trườn qua lếch lại thì e đổi thế đứng 1 bên cho mình thoải mái nắn vòng 3 soi vòng 4, mình thề là cái lưỡi của em nó điêu luyện thật, quá tuyệt vời. Mình lúc đấy chỉ biết bấu lấy bờ mông ấy mà cong chân lên sung sướng. Phải công nhận b.é làm đến đâu mình giựt người đến đó, đến giờ mới biết massage thái là gì đấy các ae ạ. Mình đã hơi bất ngờ với massage thái này và thằng em mình sau 1 hồi không chịu nổi nữa đã ra ngay tại chổ.

được cái bé làm rất nhiệt tình cho ae nếu ae yêu cầu bé.

Out rồi bé kêu nằm nghỉ tí rồi lại được tắm rửa cho sạch sẽ thơm tho rồi lại nằm vuốt ve tâm sự đôi lời rồi mới ra về.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
  • Like
Reactions: đại kim

hoàng hà

Binh Nhì
Thánh Massage
29/7/23
55
3
8
bên quán này mấy em chiều khách cực mấy ông ạ:ami-fat-cat-(21):

đại kim

Tập Sự
Đam Mê Massage
29/7/23
22
0
3
bữa qua cũng phân vân em nào nhìn cũng đã
nên em bốc bừa thế mà lại hay:b05:

bùi tú

Tập Sự
Lão Làng Massage
29/7/23
31
1
8
bữa qua cũng phân vân em nào nhìn cũng đã
nên em bốc bừa thế mà lại hay:b05:
thế để em lại đập ống heo của vợ thôi
mấy ae đi quán này về kêu là hết nước chấm mà chưa có dịp thử

đại kim

Tập Sự
Đam Mê Massage
29/7/23
22
0
3
thế để em lại đập ống heo của vợ thôi
mấy ae đi quán này về kêu là hết nước chấm mà chưa có dịp thử
làm 1 cái đi bác
em đang tính cuối tuần này đi làm phát xả xuii đây hahah

đặng huy

Tập Sự
Lão Làng Massage
29/7/23
28
1
3
quan trọng là các em nó xinh xắn
còn kỹ thuật thì đc đào tạo hết rồi nên kiểu gì cũng mỗi em làm phê 1 kiểu:baddog16::baddog16:

Mở ảnh nền