Massage Quận 1 Report nàng kiều lỡ bước

Hệ thống cơ sở massage Quận 1

Lượt xem: 580

Bác Văn

Tập Sự
Đam Mê Massage
27/9/22
17
2
3
Mò mẫm cả buổi mới thấy report của các bác về massage bạch kim ở q1 nên em tranh thủ chạy qua trải nghiệm thử coi thế nào .Tơi nơi đang hứng em cũng mạnh dạn đi vào sau 2 vòng lượn.

Em đóng vai lạnh lùng nên cũng làm thủ tục nhanh gọn ,xông xả xong thì em cũng tới phòng , em tắm rửa khá kỹ càng và chà luôn thằng nhỏ - khuôn mặt em lúc này khá dễ thương .Sau khi đã sạch sẽ thì em lau sạch mình và cùng lên giường chuẩn bị chiến đấu .

Thông tin sơ bộ :
SBD : 12
V1 : 6,5 đ nở đều và mềm mại bú thơm ngon

V2 : 6,5 đ có tý lipit nhưng vẫn còn eo ót và ôm thì chắc tay ấm áp

V3 : 6,5 đ đều tay bóp thoải mái

V4 : nước nôi đầy đủ

Massage khỏe : em làm bài bản ,đủ lực , biết cách nói chuyện nên rất dễ mến

Massage mệt : em nhẹ nhàng đưa những đường lưỡi trải dài trên sóng lưng rồi đôi bồng đào mềm mại ấy nhấp nhá đẩy nhẹ lên từng phân khúc góc lưng khiến phê đến tê người .Rồi em nhẹ nhàng ngậm lấy cậu bé và BJ một cách thèm thuồng , đến khi lên đỉnh thì em HJ mềm mại và cuối cùng cũng ra trong sung sướng trên bàn tay trắng trẻo em là sự sung sướng khoái lạc mà nãy giờ mong đợi

Massage Bạch Kim

Tham Mưu
Cơ sở Massage
25/8/22
12
0
1
Mò mẫm cả buổi mới thấy report của các bác về massage bạch kim ở q1 nên em tranh thủ chạy qua trải nghiệm thử coi thế nào .Tơi nơi đang hứng em cũng mạnh dạn đi vào sau 2 vòng lượn.

Em đóng vai lạnh lùng nên cũng làm thủ tục nhanh gọn ,xông xả xong thì em cũng tới phòng , em tắm rửa khá kỹ càng và chà luôn thằng nhỏ - khuôn mặt em lúc này khá dễ thương .Sau khi đã sạch sẽ thì em lau sạch mình và cùng lên giường chuẩn bị chiến đấu .

Thông tin sơ bộ :
SBD : 12
V1 : 6,5 đ nở đều và mềm mại bú thơm ngon

V2 : 6,5 đ có tý lipit nhưng vẫn còn eo ót và ôm thì chắc tay ấm áp

V3 : 6,5 đ đều tay bóp thoải mái

V4 : nước nôi đầy đủ

Massage khỏe : em làm bài bản ,đủ lực , biết cách nói chuyện nên rất dễ mến

Massage mệt : em nhẹ nhàng đưa những đường lưỡi trải dài trên sóng lưng rồi đôi bồng đào mềm mại ấy nhấp nhá đẩy nhẹ lên từng phân khúc góc lưng khiến phê đến tê người .Rồi em nhẹ nhàng ngậm lấy cậu bé và BJ một cách thèm thuồng , đến khi lên đỉnh thì em HJ mềm mại và cuối cùng cũng ra trong sung sướng trên bàn tay trắng trẻo em là sự sung sướng khoái lạc mà nãy giờ mong đợi
Cảm ơn bác đã đến trải nghiệm dịch vụ bên em ạ .Rất mong được vụ phụ bác vào những lần sau ạ

Lucifer

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
4/6/22
367
46
28
ông này mới gặp Kiều ở lầu Ngưng Bích à

Mở ảnh nền