Massage Quận 12 Report mymamy quán tủ của t

Hệ Thống Cơ Sở Massage Quận 12

Lượt xem: 328

Vũ Trung Kiên

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
3
0
1
hai evyone
tối nay t sẽ share cuộc đi sướng của t ở mymamy cho ae đọc tham khảo này.
chuyện là thằng e dưới quê lên để học với làm việc ở đất sg này, lúc đầu tưởng ngoan ngoãn lắm ai dè cũng tò mò thôi. nó hỏi t có biết chỗ nào massage uy tín giá ok tí ở q12 không. thế là t dẫn nó đến mynamy huyền thoiạ của ae q12.
tới cs đưa code giảm giá đc xíu rồi chọn qua ipad thấy số 19 khá dễ thương, cũng may em ko bận nên t lên phòng ngay.

Ấn tượng đầu tiên là cơ sở vật chất tốt, mùi thơm dễ chịu ae ạ.

Sau khi thay đồ thì bé vào, chào hỏi các kiểu đà điểu

thôn tin về bé Dáng người nhỏ nhắn, nhìn nét thì quá ổn rồi vì ko khác gì trong hình
Nói về tuổi thì t chắc chắc e ko quá 20 đâu.
v 1 phần này thì mỗi người mỗi sở thích ae nhỉ
v2 nhỏ nhắn, thon gọn.
v3 theo t cảm nhận là hơi nhỏ.
-v4: Sạch sẽ, cắt tỉa gọn gàng. Về phần nước nôi thì khỏi bàn luôn ae ạ
Massage nhẹ Em đấm lực khá, đủ bài.

Massage mạnh Đang nằm úp khỏe bé xoa từ từ nhẹ khắp người từ gáy xuống bắp chân rồi nhẹ nhàng dùng ngực kết hợp lưỡi làm thái, cũng đc khám phá thoải mái. Trườn qua lếch lại thì e đổi thế đứng 1 bên cho t thoải mái nắn vòng 3 soi vòng 4, t thề là cái lưỡi của em nó điêu luyện thật, quá tuyệt vời. t lúc đấy chỉ biết bấu lấy bờ mông ấy mà cong chân lên sung sướng. Phải công nhận bé làm đến đâu t giựt người đến đó. t đã hơi bất ngờ với massage thái này và thằng em t sau 1 hồi không chịu nổi nữa đã ra ngay tại chổ.

đến lúc hết thời gian ra gặp tk em họ thì nó hớn hở hớn hở nói" bộ mon này vừa vui vừa sướng a nhở" cái t chỉ cười với nó rrồi đi về thooi.

an ngô

Binh Nhì
Thánh Massage
29/7/23
54
1
8
thôn tin về bé Dáng người nhỏ nhắn, nhìn nét thì quá ổn rồi vì ko khác gì trong hình
Nói về tuổi thì t chắc chắc e ko quá 20 đâu.
v 1 phần này thì mỗi người mỗi sở thích ae nhỉ
v2 nhỏ nhắn, thon gọn.
v3 theo t cảm nhận là hơi nhỏ.
-v4: Sạch sẽ, cắt tỉa gọn gàng. Về phần nước nôi thì khỏi bàn luôn ae ạ
Massage nhẹ Em đấm lực khá, đủ bài.
nghe có vẻ hay ho đấy nhỉ

bùi tú

Tập Sự
Lão Làng Massage
29/7/23
31
1