Massage Quận 1 Report Mường Thanh - lần đầu trãi nghiệm

Hệ thống cơ sở massage Quận 1

Lượt xem: 3,443

Hoàng Lân

Tập Sự
Lão Làng Massage
13/6/22
28
2
3
Sau bao ngày tìm hiểu, đọc review, chờ đợi và hôm nay em quyết định chọn Mường Thanh làm nơi gởi gắm để kéo niềm vui và sức khoẻ lên. Alo hỏi trước xem còn vụ km xong, phóng qua, gặp bạn lễ tân cu tè hỏi mình muốn đi 1 hay 2 ng rồi còn cười cười nữa chớ:)))

Chọn ngay Vip Thái 780k , lên phòng xông hơi. Được cái csvc ở nơi này ngoài dòm dỏm mà bên trong sạch sẽ + thơm tho thế mới chịu, vì mình thích sạch sẽ hơn. Vì lần đầu đi nên tip cho ông anh gọi bé xinh xinh chứ ko kêu biết gọi số nào. Xông hơi được 10-15p là bé vào, mặt thiên thần dễ thương lắm.

Xông hơi xong ra là thấy bé ngồi trong bồn, ko phải chờ mình mà là “a ngồi chờ e tí e rửa cái bồn cái”! Chịu liền, sạch sẽ là chịu liền. Sau đó e lau ng, kêu lên giường massage khoẻ trc, bé dễ thương, dễ gần, rất vui tính. Mình chịu.
Xong màn massage khoẻ thì vô tắm, massage tặng kèm gội đầu dễ chịu =))) gội thằng a r tới gội thằng em.
Nói chung gu mình thích bé này cực, xong 2 ae lên giường, lâm trận. Má ơi, bé dạo cực đỉnh, cực thích, cực dễ chịu dễ chìu. Xong lật lại thì khỏi nói ha.

Csvc: 8 đ
V1: 7 đ
V2: 9 đ
V3: 8 đ
tip bằng tic 780k. Mình tip 900
Nói chung lần đầu trải nghiệm nên cũng rất hài lòng về Mường Thanh, 2 ae nói chịn nhiều mặc dù bị chê ít nói :))))

Minh Khoa

Tập Sự
Thánh Massage
13/6/22
47
1
8
Mường Thanh này là chung mệ hệ thống hết đúng không ông

Thái Sơn

Tập Sự
Đam Mê Massage
31/8/22
7
0
1
Mường Thanh ăn chơi t thấy cũng ổn phết mà chưa có điểm nhấn mấy (ý kiến cá nhân)

Mở ảnh nền