Kinh Nghiệm Massage Muốn đi massage mà em không dám đi....

Lượt xem: 569

Sieusaothudo

Tập Sự
Đam Mê Massage
24/2/23
5
0
1
Em còn trinh, năm nay cũng 22 tuổi rồi mà chưa biết mùi gái như thế nào. Vào cộng đồng thấy mấy anh em Rp đọc mà thấy sướng quá không biết đi như thế nào. Mà em cũng sợ bệnh này kia, rồi lỡ nó mới sờ vào cái thì nó ra thì em ngại làm. Mấy anh có thể cho em vài kinh nghiệm được không ạ.

Nguyễn Bảo Nam

Tập Sự
Lão Làng Massage
4/11/22
30
4
8
Vãi l luôn. M cứ vào quán mà chơi, đã đi chơi thì sợ cái L gì nữa. Qua t cũng mới đọc cái bài của thằng @Đức Vaio m vô đó đọc là được

Đức Vaio

Tập Sự
Thánh Massage
26/12/22
53
4
8
Em còn trinh, năm nay cũng 22 tuổi rồi mà chưa biết mùi gái như thế nào. Vào cộng đồng thấy mấy anh em Rp đọc mà thấy sướng quá không biết đi như thế nào. Mà em cũng sợ bệnh này kia, rồi lỡ nó mới sờ vào cái thì nó ra thì em ngại làm. Mấy anh có thể cho em vài kinh nghiệm được không ạ.
22 tuổi rồi mà chưa mất trinh thì quả là đẳng cấp rồi, m chọn massage là t thấy m thông mình rồi đấy chứ còn nếu như m chọn đá phò thì t xin thua. Cứ chọn cơ sở nào uy tín xíu rồi mua cái vé lên phòng chơi thôi không phải sợ gì cả.
Còn lại thì để mấy em nó lo cho m

Nam Virus

Tập Sự
Thánh Massage
26/12/22
49
1
8
Thôi sợ thì ở nhà quay tay cho nó lành em ơi

Sieusaothudo

Tập Sự
Đam Mê Massage
24/2/23
5
0
1
22 tuổi rồi mà chưa mất trinh thì quả là đẳng cấp rồi, m chọn massage là t thấy m thông mình rồi đấy chứ còn nếu như m chọn đá phò thì t xin thua. Cứ chọn cơ sở nào uy tín xíu rồi mua cái vé lên phòng chơi thôi không phải sợ gì cả.
Còn lại thì để mấy em nó lo cho m
Em cảm ơn anh nhé

An Bình

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
22
2
3
Thôi tốt nhất là đừng có đi, đi rồi nghiện là dở luôn

Quỷ một dò

Tập Sự
Lão Làng Massage
6/6/22
27
0
1
Nghe cái câu còn trinh buồn cười vc

The Godfather

Hạ Sĩ
Administrator
6/6/22
247
56
28
Để anh tặng cho cái code 50% mà trãi nghiệm "lần đầu mất trinh". Nhớ viết RP lại nhé :b32:

Mở ảnh nền