Massage Tân Phú Report mưa gió không có gì làm thì đi massage ae ạ

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 332

văn khánh

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
0
1
Mấy bữa nay mưa gió muốn lú đầu, thêm phần bị cu em cứ khoe chiến tích đi maxxa, làm tui cũng hưng phấn đu trent cho kịp mấy bro 😂
Nay đi làm về đi ngang luxury là tấp vô lề hỏi cs giá vé

Lên phòng thì ôi zồi ôi xinh tươi hơn trong hình nha , mlem mlem , thay đồ xông hơi được 5' thì ra bé lau khô người rồi vô tắm nuru trườn bú mút, được cái skill miệng êm ghê , đi lưỡi tới đâu rùng mình tới đó
Điểm trừ là vừa book bé xong thì bắt thanh toán luôn , không biết ae có thanh toán trước khi lên phòng không, hay là do tui mang đôi dép nhìn kỳ kỳ
phòng ốc bên này thơm tho sạch sẽ. bài trí khá xinh. ae nào yếu cẩn thận giai đoạn này out sớm mất.khi tay mình vừa mò xuống vùng kín em nó thì e cũng biết là mình muốn gì, e nhẹ nhàng xoay người lại theo kiểu 69 để 2 đứa cùng thư giản cho nhau. nhìn ngắm vùng nhạy cảm của e nó mà rửa mắt vô cùng. sạch sẽ và gọn gàng. úp mặt vô mà thưởng thức, e ưỡn người theo từng nhịp click của bộ lưỡi thần sầu của mình. miệng của em nó thì trường đi khắp người, thi thoảng dừng lại nút nhẹ làm mình đê mê đến lạ.e dùng cặp ngự* kẹp thằng nhỏ của mình rồi hẩy rất nhẹ nhàng, sau đó lại dùng lưỡi và miệng ngậm thư giãn. quần nhau khoảng 30p thì mình ra trong sung sướng. nằm ôm nhau đến hết giờ mới chịu thay đồ ra về.
chấm điểm cho e nó toàn bộ 9đ hoàn hảo.
v1: mặt xinh, đôi môi gợi cảm(hehe)
v2:vừa tay, trắng hồng căng mọng
v3: nẩy nở, mịn màng, quyến rũ
v4: sạch sẽ, gọn gàng, thơm tho

maxa về thì vợ làm sẵn cho tô phở kèm theo lon bò ăn cho lấy lại sức

văn hớn

Tập Sự
Lão Làng Massage
28/7/23
25
0