Massage Gò Vấp Report một ngày ngẫu hứng

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 618

Alex

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
16
1
3
Chào anh em theo dõi cơ sở này cũng đã lâu nên là nay có một chút ngẫu hứng thui, được bác @The Godfather đưa code nên phóng qua Ozawa lẹ luôn đi vào buổi chiều nên là ít khách kh phải đợi lâu coi hình xong chốt em số 36 tại nhìn hình thấy em xinh xinh. Mạnh dạn book luôn vé CIA. Lên phòng xông hơi được tí thì bé vào bé nhìn khá dễ thương. Vào phần chính luôn nha các bác. Bé vô bài mát xa , bé mát khỏe khá tốt và đủ lực khá là thoải mái. Tiếp đến là phần mát xa mệt thì cái V1 của em chà phát nào thì tê phát đấy luôn các bác, ta nói nó vừa mềm vừa ấm lại còn vừa có lực đàn hồi nữa chứ, còn gì để nói nữa đâu. Xong bé kêu mình lật người mình lại rồi đi lưỡi từ trên xuống tới thằng em mình là bắt đầu người mình run sướng cả lên. Bé ngừng lại chút rồi bắt đầu tiếp tục đổ dầu trườn lên cho mình để bắt đầu lấy mong và bướm trườn cho mình đã lắm xong xui thì bé ,bắt đầu vào thế 69 thì chưa gì cô bé này nước đã lênh láng rồi làm cho cảm xúc mình dâng trào lên nên tầm chưa đầy 10p thì mình cũng out nhưng bé không tha bé ngậm và tiếp tục thư giãn cho mình tê hết người luôn . Do out khá sớm nên hơi bùn còn chút thời gian thì nằm ôm ấp bé 1 tí tâm sự các kiểu, và cuối cùng bé dẫn mình đi tắm thêm lần nữa rồi cũng phải chia tay bé .Đánh giá tổng quan thì Csvc ở đây rất okilaa.

Còn bé ktv36 đánh giá mặt 8/10 vì mặt khá xinh.

V1 9/10 đã vừa tay mình

V2 8/10 thon hợp gu

V3 8/10

V4 9/10 nước nôi đầy đủ

Sẽ quay lại gặp em nha cô bé 36 ơiiiiiiiiiii

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Massage Ozawa Gò Vấp

Tham Mưu
Cơ sở Massage
6/6/22
117
6
18
massagegovap.com
Chào anh em theo dõi cơ sở này cũng đã lâu nên là nay có một chút ngẫu hứng thui, được bác @The Godfather đưa code nên phóng qua Luxury lẹ luôn đi vào buổi chiều nên là ít khách kh phải đợi lâu coi hình xong chốt em số 36 tại nhìn hình thấy em xinh xinh. Mạnh dạn book luôn vé CIA. Lên phòng xông hơi được tí thì bé vào bé nhìn khá dễ thương. Vào phần chính luôn nha các bác. Bé vô bài mát xa , bé mát khỏe khá tốt và đủ lực khá là thoải mái. Tiếp đến là phần mát xa mệt thì cái V1 của em chà phát nào thì tê phát đấy luôn các bác, ta nói nó vừa mềm vừa ấm lại còn vừa có lực đàn hồi nữa chứ, còn gì để nói nữa đâu. Xong bé kêu mình lật người mình lại rồi đi lưỡi từ trên xuống tới thằng em mình là bắt đầu người mình run sướng cả lên. Bé ngừng lại chút rồi bắt đầu tiếp tục đổ dầu trườn lên cho mình để bắt đầu lấy mong và bướm trườn cho mình đã lắm xong xui thì bé ,bắt đầu vào thế 69 thì chưa gì cô bé này nước đã lênh láng rồi làm cho cảm xúc mình dâng trào lên nên tầm chưa đầy 10p thì mình cũng out nhưng bé không tha bé ngậm và tiếp tục thư giãn cho mình tê hết người luôn . Do out khá sớm nên hơi bùn còn chút thời gian thì nằm ôm ấp bé 1 tí tâm sự các kiểu, và cuối cùng bé dẫn mình đi tắm thêm lần nữa rồi cũng phải chia tay bé .Đánh giá tổng quan thì Csvc ở đây rất okilaa.

Còn bé ktv36 đánh giá mặt 8/10 vì mặt khá xinh.

V1 9/10 đã vừa tay mình

V2 8/10 thon hợp gu

V3 8/10

V4 9/10 nước nôi đầy đủ

Sẽ quay lại gặp em nha cô bé 36 ơiiiiiiiiiii
Dạ vâng cảm ơn anh đã tin tưởng và đến cơ sở bên em để trải nghiệm ạ ,rất mong được phục vụ anh vào những lần sau ạ

Cu 20cm

Tập Sự
Thánh Massage
26/10/22
124
13
18
Ozawa chung cơ sở với luxury thì phải bữa gặp lại tình nhân cũ ở luxury tại oza

Pikachu

Tập Sự
Thánh Massage
11/10/22