Hot Girl Check Hàng HOT Một ngày may mắn chơi được con đĩ dâm đãng

Lượt xem: 42

thatwahay

Tập Sự
Đam Mê Massage
29/8/24
5
0
1
Chốt hẹn em gặp tại quán vào buổi trưa mưa rào Sài Gòn, tôi hứng khởi vì quá nhiều review khen em nức nở nhiệt tình. Em chào đón tôi bằng nụ cười tươi tắn vui vẻ, thân hình em múp máp, da thịt mát rượi trắng mướt mịn tưng. Mông và ngực căng tràn sực nức, mu cao hây hẩy, lông cắt tỉa gọn gàng hấp dẫn vô cùng. Tôi chỉ nhìn đến vậy là cu cững hết lên rồi.
IMG 20241003 124257
Em giúp tôi cởi quần áo rồi cùng nhau vào bồn tắm, em đi cặp mông núc nính lắc qua lắc lại khêu gợi máu dâm tôi chảy rần rần. Em vừa xoa sữa tắm cho tôi vừa kêu "Anh bú vú em đi anh! Anh có thích vú em ko anh?" Tôi vội lấy hai tay nâng cặp bưởi trắng muốt lên ụp vào mặt hít một hơi thật sâu, ngửi mùi da thịt con đàn bà này sao mà đã quá ae ơi..! Tôi mút hết núm vú bên này đến bên kia, hai tay xoa nắn thoả thích, y như đứa trẻ đói sữa mẹ lâu ngày (mà tôi thề là ngực em này còn to và sực nức hơn cả đàn bà có sữa đấy! Tôi thề!!).
IMG 20241003 124305
Em gác một chân lên thành bồn, hẩy nguyên cái lồn múp rụp ướt át vào mặt tôi nói :" Anh rửa lồn giúp em với..!" . Em đứng cầm vòi sen xối vào lồn, tôi lấy tay mân mê hột le khám phá hang động huyền bí , lồn em cứ rỉ nước nhơn nhớt, tôi càng xoa thì càng chảy ra nhiều hơn, chảy đến ướt cả cổ tay tôi. Ôi .. em dâm thực sự, em đè mặt tôi vào ngực em, bắt tôi vừa bú vú vừa xoa lồn, tôi thích quá, em càng dâm tôi càng thích thú càng nứng cặc. Tôi thề lát nữa sẽ cho em quằn quại khóc thét, lên bờ xuống ruộng . Em quỳ xuống mắt nhìn vào cu tôi, một tay mân mê trứng dái, tai kia nhẹ nhàng sục cặc tôi lên xuống, em khẽ cúi đầu, môi em mở ra đưa cái lưỡi dài liếm quanh đầu khất, rồi từ từ nuốt trọn con cặc cứng ngắc vào sâu trong họng, qua vài đường là tôi biết kỹ thuật em rất điêu luyện, xuất sắc hơn những bé khác tôi từng đi trước đây rất nhiều. Bú được lát em đề nghị rồi ra giường để hai đứa được thoải mái . Tôi nằm úp người xuống cho em massage, nói là massage vậy thôi chứ em cứ chà cái lồn ướt nhèm nhẹp qua lại lưng tôi mông tôi, làm cặc lại cứng hết cả lên. Em lấy cặp bưởi trườn lên trườn xuống, mu thì cạ sát vào mông tôi, em thì thầm vào tai tôi:" hôm nay gặp anh sao em nứng quá, nước cứ nhiễu ra hoài, lát anh giúp em với nhé! Hi hi." Lời thì thầm kích thích tôi xoay người lại , em nằm lên người tôi, em bắt lấy tay tôi đặt lên ngực em xoa nắn, em hôn vú tôi còn tay thì luồn xuống nhẹ nhàng sục con cặc nóng hổi căng cưng hết cỡ. Sau khi úp cặp bưởi lên mặt cho tôi bú thoả thích em trườn xuống liếm hai hòn bi tôi, em mút nhè nhẹ, mơn trớn cảm giác thật đê mê, em liếm thân cu, mút như đang mút một cây kẹo, say sưa.. ngọt ngào. Em ấn đầu để đầu khất chui sâu vào cuốn họng em sâu nhất có thể, đến nổi khi nhả cu ra tôi thấy còn mắt em ươn ướt còn môi thì đang thở hỗn hển. Em ngồi dậy kẹp chặt con cặc đang cứng ngắc nóng hổi của tôi bằng cặp vú mà ban nãy tôi vừa bú mút xong, em sục cu tôi bằng cặp ngực sực nức trắng trẻo ấy, lên lên xuống xuống, lưỡi em thè ra vừa sục vừa liếm láp đầu khất tôi, mút lấy mút để chắc em đang thèm cặc dữ lắm mới nhiệt tình hơn cả với người yêu thế này. Hình ảnh diễn ra trước mắt tôi chân thật và kích thích còn hơn tất cả những cuốn phim sex tôi từng xem, thân hình kỹ thuật gương mặt ánh mắt em ko thua bất kỳ nữ diễn viên nào trên phim đâu .khi biết tôi sắp phọt tinh ra đến nơi thì em dừng lại, lưỡi vẫn liếm nhẹ thân cu nhưng mắt thì liếc tôi quá dâm tặc. Tôi kêu em nằm xuống, dạng chân ngửa lồn ra để tôi phục vụ lại cho em. Tôi vừa bú núm vú, tay mân mê hột le của em xoa nhẹ nhàng, hơi thở em bắt đầu trở nên gấp rút, hít thở mạnh hơn, đôi mắt em lim dim hưởng thụ, lưỡi em khẽ liếm môi. Tôi trườn xuống hôn bụng em rồi đến cái mu lồn cao siêu múp máp, sau đó tôi bất ngờ dí máy rung lúc nãy đem theo vô hai mép lồn làm em giật bắn mình rú lên "á áaaa..". Tuy bất ngờ nhưng chưa đến một phút thì em đã cảm thấy quen quen với cái tê tê ở cửa mình do máy rung tạo ra. Em nhăn mặt nhắm mắt bậm môi bấu tay xuống nệm để cho tôi nghịch ngợm lồn em. Tôi cứ dí cái máy ngay hai bên mép lồn em. Khoảng vài phút sau, em từ từ sướng rên quíu cả người. Em bấu vai tôi chịu không nổi cái cảm giác run run tê tê chạy từ hai mép lồn toả lan ra khắp châu thân. Em tự động rên "ư ư ư.." không ngừng. Lúc này lồn của em đã ướt nhèm nhẹp nước dâm thủy. Tôi biết em cảm thấy sướng buốt cả người. Gương mặt em đỏ rần lên, có lẻ máu đổ dồn lên tới trên mặt em. Người em nóng ran lên vì tê sướng quá!Khi mà tôi banh lồn em ra mà liếm lạch bạch thì chắc em không còn biết gì nữa. Em nằm ra đó rên như mèo vậy. Những tiếng rên "aa aoo ...aa aoo" hay là "aa áoo..aa áoo" phát ra từ miệng em làm cho tôi thêm hứng thú. Tôi liếm mút càng cẩn thận hơn, chu đáo hơn. Tôi đưa lưỡi đến đâu thì em vẹo mình đến đó thân thể uốn éo như con sâu, Em chịu không nổi tiếp tục quằn quại, chút chút gồng mình lên đón nhận, đùi em bắt đầu run run, hạt le căng cứng, tôi vừa tiếp tục mút vừa thọc 2 ngón tay vào cửa hang nóng như lửa của em, dễ dàng cảm nhận từng mạch máu trong lồn em đang chạy rần rần, tôi móc nhanh kết hợp nút hột le, em lập tức rú lên kèm theo ấy là tia nước bắn ra từ cái lồn đang run rẩy, nước chảy ào ạt, ướt hết tay, hết mặt, ướt luôn cả giường. Em đã được tôi đưa lên tận chín tầng mây...Rồi chuyện gì đến cũng đến, tôi đeo bao xong kêu em quay người chổng mông hẩy hết cái lồn về phía sau cho tôi dễ dàng cắm cặc vào tử cung sâu nhất có thể.
IMG 20241003 124302
Em vừa lên đỉnh, nước bắn nhiều nên giờ mệt lả, tôi bảo sao thì làm vậy, khi cặc tôi cắm vào sâu trong lồn liền cảm giác được ngay lồn vẫn còn giật giặt, nóng ấm kích thích lạ thường. Tôi nhấp được vài cái thì lồn em tiếp tục rỉ nước nhèm nhẹp, thụt ra thụt vô kêu nhóp nhép , miệng em bắt đầu rên rỉ như mèo con :" anh ơi em thèm cặc anh quá! Anh đụ em mạnh lên anh ơi!!"Mặc kệ lời em van nài, tôi cứ vừa sờ hột le vừa địt em từ từ, lồn em thích quá tối phải từ từ hưởng thụ. Tôi kêu em bước xuống giường, một chân đứng một chân gác lên tay tôi, tôi đứng phía sau ép sát con cặc từ dưới lên trên dập mạnh vào cái lồn giờ đã dạng ra hết cỡ của em, em chỉ biết rên rỉ van xin :" anh ơ.i.. A..nh ơi.." hơi thở gấp rút đứt quãng chẳng nói gì được thêm. Dập cặc liên tục vào lồn em như thế sướng lắm ae ơi..! Cái lồn múp siêu thịt nãy giờ bị tôi hành hạ giờ đã tả tơi đỏ ửng rồi. Đè em nằm úp sát xuống giường gác một chân lên, tôi cắm cặc thật sâu, nắc từng hồi thật mạnh vào lên, em đưa tay ra sau bấu lấy tay tôi " anh ơi.. anh ơi.. đừng anh.. em sướng lồn quá.. anh đụ.. em  sướng lồn quá..! Em ra nhan anh.. ". Nghe em nói thế tôi càng kích thích mạnh tăng lốc nắc em nhanh và mạnh mẽ hơn em hét lên, lồn co giật từng hồi co bóp chặt chẽ, miệng rên ư ử thở hỗn hển. Tôi nắc một hồi cũng chịu hết nổi bắn luôn chứ ko kềm được với cái lồn quá dâm của em.lúc rút cặc ra tôi thấy lồn em còn ửng đỏ, nước ướt hết cả đùi tràn ướt luôn cả lỗ nhị và cặp mông em.Quyết định chọn em là một trải nghiệm đúng đắn và tuyệt vời. Em nhiệt tình, vui vẻ cho tôi cảm giác giống như làm tình với người yêu, không hề máy móc công nghiệp như một số bé tôi từng đi qua trước đây. Chắc sẽ quay lại gặp em sớm thôi. Viết tất cả lên đây chia sẻ với ae mà cu tôi nhớ em da diết.. ước gì em ở đây thì sướng biết mấy Em Helen tel:0767605391 telegram: @massagezzz

Đính kèm

753.3 KB · Lượt xem: 7
Mở ảnh nền