Hot Girl Report Massage Quận 2 một ngày khó quên

Lượt xem: 300

heo ca ca

Tập Sự
Mới Mê Massage
4/1/23
3
1
3
Thân chào anh em đồng dâm
Hôm nay đi gặp đối tác ở quận 2, sực nhớ có cái Masage mở cũng lâu nên hú hí ông đối tác vào chơi, biết ổng cũng mê mông nầy nên hú nhẹ cái là ổng ok liền kaka
Khu vực thì nằm ngay vòng xoay trần não quận2
vừa vào thì bé lể tân khá xinh tư vấn thôi thì đi luôn vé 1500 cho máu kaka xong e nó đưa hình cho mình vs ông bạn chọn thấy bé 66 mê vá nên mình chọn luôn cho nóng, còn ông bạn thì chọn bé 08.
Mua 2 vé xong vào phòng chiến thôi được ku em locker đưa lên phòng cũng nhiệt tình thôi thưởng e nó 100k có lệ
Ấn tượng là phòng ốc đẹp, sang trọng, sạch sẽ, nhân viên nhiệt tình.Thay đồ vào xông hơi cho khỏe
xông được khoảng 5p thì em vào thấy e pha nước bồn tắm nên mình cũng ra gặp em để chuẩn bị tắm là vừa chứ thấy e nó ưng vá

khúc nầy ae cho tui lên tí nha kkkk

Ẻm lau người giùm tao, xong kéo tao vô tắm chung, trườn Thái ngay trong bồn, tắm rửa gội đầu tui như người yêu ấm áp , nhưng rồi cái gì đến cũng phải đến …Ẻm ngoạm lấy người tao kiểu quỷ khóc thần sầu …tắm sữa tươi , kết thúc hiệp một với màn Bj Hot & Cold .

hiêp 2, cả 2 cùng bước bước ra lau người, leo lên giường cho ẻm đấm bóp Khỏe( đủ bài, vừa tay, phê).

Rồi sau một hồi thần binh thần tướng được hồi phục, ẻm trườn Thái tiếp tục bằng bộ ngực và V4 ấm ấm, xong ẻm lại trườn Thái bằng cách nằm ngược chiều vs tao và tao đc ngắm cái v3, v4 , cảm giác thật thú vị phải không quý vị :)))

Ẻm lại tiếp tục một pha 69 , ẻm Bj cả mồ hôi , lần nay tao đi hơi nhiều nên lâu ra, làm tao Liếm mỏi cả miệng. mà liếm gì thì tụi bây tự biết nha kaka

Tao cố gồng phụ vs e tí cho lâu ra, ẻm lại CIA vắt cạn "lũ" của t lần 2. Cái cảm giác Phê như đi thỉnh kinh mà đã tới được Thiên Trúc của thầy trò Đường Tăng
xong ẻm vs tao nằm tâm sự về cuộc đời của ẻm tí mà thấy đồng cảm quá. nên thôi xuống tắm rồi về vì còn ông bạn

Ẻm kéo tao vào bồn tắm, kỳ cọ t 1 lúc cho sạch sẽ,đem quần áo nghiêng người xuống bận lại giúp tao (cảm giác như gặp đc người phụ nữ của cuộc đời mình)

Rồi tiễn tui tao xuống dưới cầu thang bằng một nụ hôn và cái nhìn ấm áp.
xuống gặp ông bạn mình hỏi ổng ok hok ổng cứ cười. nhưng khi trên đường về ổng nói chổ nầy ok bé của ổng cũng ok lắm
tổng kết; mặt xinh baby nói chuyện dể thương
vòng 1 ; cam cưng vừa tay
vòng 2 ; eo thon
vòng 3 ; căng tròn phê
vòng 4 ; ..................
tổng thiệt hại vé ; 1050 vì có code
típ theo thời vụ
kết luận ok sẽ còn gặp lại

Pikachu

Tập Sự
Thánh Massage
11/10/22