Massage Hà Nội Report Một điểm đến cũng ok

Massage Hà Nội

Lượt xem: 950

Cường Đạo

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
12
2
3
Chào ae, thấy quán này về cơ sở vật chất cũng tương đối OK mà ít ae review quá, m review tạm cho ae.
Lần đi đến đây cũng khá lâu rồi, đợt sau dịch quán mới mở lại.
Trước m hay đi e số 36, hôm đó tới cậu lễ tân báo 36 ốm, và cũng rất nhiệt tình giới thiệu album, thông số cho m lựa chọn, m đã chọn e 12.
M đi gói King, Lên đến phòng thì đợi 1 lát là e số 12 đã qua.
Về ngoại hình: cũng vừa đủ dùng, eo ít mỡ, tóc nối, nếu so chiều cao và độ bự ngực thì bé hơn e 36. hno thấy quảng cáo 36 bắt đầu đi làm lại rồi.
M thích xông hơi, xông đc 1 lúc thì nước bồn tắm đã đủ, thì 2 ae vào tắm thôi. Cái bồn tắm ở đây loại vuông, to như hình, giường hình tròn, ae thoải mái lăn qua lăn lại nhé.
Dịch vụ: thì mỗi ae có 1 sở thích khác nhau nên có thể hài lòng vs người này, người kia, nhưng có thể sẽ ko hợp vs người khác cơ bản gồm tắm chung. đấm bóp, trườn BJ.
Kết thúc, e tắm tráng lại và giúp m mặc quần áo, sấy tóc.
Về giá cả : đợt mới mở lại kmai 50%: 350k; h đặt trc thì 30%: 5l. típ 7l+ do đánh giá mỗi người.

Lucifer

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
4/6/22
367
46
28
Bác report như này sao các bác khác biết hình dung em ấy như nào, chưa kể dịch vụ như nào, chi tiết xíu bác ơi

Massage Titan Vip

Tham Mưu
Cơ sở Massage
28/6/22
45
0
6
Chào ae, thấy quán này về cơ sở vật chất cũng tương đối OK mà ít ae review quá, m review tạm cho ae.
Lần đi đến đây cũng khá lâu rồi, đợt sau dịch quán mới mở lại.
Trước m hay đi e số 36, hôm đó tới cậu lễ tân báo 36 ốm, và cũng rất nhiệt tình giới thiệu album, thông số cho m lựa chọn, m đã chọn e 12.
M đi gói King, Lên đến phòng thì đợi 1 lát là e số 12 đã qua.
Về ngoại hình: cũng vừa đủ dùng, eo ít mỡ, tóc nối, nếu so chiều cao và độ bự ngực thì bé hơn e 36. hno thấy quảng cáo 36 bắt đầu đi làm lại rồi.
M thích xông hơi, xông đc 1 lúc thì nước bồn tắm đã đủ, thì 2 ae vào tắm thôi. Cái bồn tắm ở đây loại vuông, to như hình, giường hình tròn, ae thoải mái lăn qua lăn lại nhé.
Dịch vụ: thì mỗi ae có 1 sở thích khác nhau nên có thể hài lòng vs người này, người kia, nhưng có thể sẽ ko hợp vs người khác cơ bản gồm tắm chung. đấm bóp, trườn BJ.
Kết thúc, e tắm tráng lại và giúp m mặc quần áo, sấy tóc.
Về giá cả : đợt mới mở lại kmai 50%: 350k; h đặt trc thì 30%: 5l. típ 7l+ do đánh giá mỗi người.
Dạ cảm ơn anh đã đến cơ sở bên em để trải nghiệm dịch vụ ạ , rất mong sẽ có cơ hội đón tiếp anh vào những lần sau ạ

Mở ảnh nền