Massage Hà Nội Report một buổi chiều cực chill tại tòa HUD2, tây nam linh đàm

Massage Hà Nội

Lượt xem: 517

Đỗ Đăng Khoa

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
16
3
3
một buổi chiều rảnh háng thứ 6 rãnh rỗi nằm lướt điện thoại vào chrome thấy cs nine nên gọi cs láy vé và mã dgiảm giá rồi nên phi qua ngay, nhưng khung giờ đó lại bị kẹt xe khung 5h chiều😥. Qua đến nơi tắm và xông hơi cho khỏe một lúc saun phòng vừa mới đặt đít xuống chuẩn bị cời quần áo thì bé bước vào , dáng người đầy đặn , cao ráo , khuôn mặt cũng có nét , nói chuyện nhỏ nhẹ , dễ thương cực kì luôn.
v1 căng tròn hệ bưởi
v2 có lipit mềm mại
v3 to tròn , săn chắc
vào phòng ngồi xông chưa tới 15p nữa nóng quá éo chịu được nên chạy ra luôn , bé lau người rồi cùng ngồi thẩm vấn vai ba câu làm quen trước , rồi từ từ sờ mó cơ thể em , rồi tự nhiên bé nhìn bé cười ngại ngùng như gái mới nhớn v á các bác.

Bé nói trước đây bé có học mx khỏe bên spa nên đau chỗ nào thì cứ kêu bé tập trung vô. Bé lấy túi chườm, đắp mặt nạ rồi matxa đầu cho tôi, trong khi làm bé cứ hỏi tôi thoải mái không, anh có đau không miết nghe dễ thương quá trời. Bé đi khỏe full body, nhẹ nhàng từ tốn, làm tới đâu phê tới đó, hơn nữa bé cũng hỏi thăm về công việc, cuộc sống của tôi, tôi cũng vui vẻ đáp lại, 2 đứa nc qua lại vui vẻ như ny vậy :D

Tới màn cuối bé hỏi nhỏ mình là giờ anh muốn làm giè nè, mình nghe thích quá kêu ăn anh điiiii. Bé kêu anh nằm úp lại cho em trườn thái nha nhưng mà mình kêu thằng nhóc ngóc lên rồi nằm nó cấn, thôi trườn ngửa luôn đi. Bé thoa dầu khắp cơ thể mình rồi lấy 2 bàn chân mình cạ vào 2 đầu ti của bé trời má nó mềm ơi là mềm. Rồi bé đi lưỡi từ chân cho tới tai mình làm mình dựng hết cả tóc gáy. Việc gì đến cũng phải đến mình xung quá nên kêu bé vào thế chiến đấu 69 luôn. Đến giờ mình mới nhìn rõ con hàu tươi sống này , rất là suất xắc luôn, vừa thơm, vừa không lông, sạch sẽ, nhiều nước - mình húp trọn 2 mép, đá vào hạt của em làm em rên quá trời rên. 2 đứa quần nhau tận 12 13p, mình chịu không nổi bắn xối xả vào bé luôn, Bé cũng sướng đến co giật người liên hồi.

Bé tắm rửa lại cho tôi, mặc đồ vào dọn dẹp phòng xíu, lúc đó tôi có nói là em chuẩn bị đi nha, em sắp là số rất hot đó, lúc đó em chạy xô mệt nghỉ luôn. Mà có vẻ bé không hiểu số hot hay congdongthugian là gì lắm. Trước khi ra về bé kêu lại đây cho em ôm cái rồi về trời ơi nó đã. Chia tay bé xuống quầy lễ tân thanh toán rồi ra về - Chắc chắn tôi sẽ quay lại thăm bé. Các bác nên ghé bé sớm nhé sẽ không tiếc nuối đâu.

lê anh giang

Tập Sự
Lão Làng Massage
29/7/23
37
0
6
mà lâu k đi không biết còn code giảm giá giống hồi xưa k anh em nhỉ

Mở ảnh nền