Hot Girl Tâm Sự , Kể Chuyện Mối quan hệ mập mờ

Lượt xem: 91

bùi anh tú

Binh Nhì
Lão Làng Massage
29/7/23
25
4
3
T thường đi miền tây làm việc,đợt về bến tre ông anh dẫn ra quán quen.Vào quán một lúc thì e nó ra tiếp bia mình,e 2k1 nhưng già dặn tướng tá loli ưa nhìn.Ngồi nhậu dc 1 lúc thì ông a có vc phải về nên t cũng tranh thủ xin zalo e nó.
Về sg thì tao cũng nt thăm hỏi ko quên boa cho e nó vì cuộc nhậu htrc về sớm.Nc dăm ba hôm thì e nó cũng đồng ý quen mình rồi sóng gió cũng bắt đầu từ đây.
Ban đầu quen nhau rất vui t và e nó nt hàng ngày và hẹn về bt gặp lại.Ngày đầu về thì e tới kì kinh ko làm an dc j e chỉ bj cho T rồi ôm ấp 2 ngày trời.Thời gian trôi qua yêu xa T thì lúc nào cũng muốn gặp e nó còn e nó thì lại viện đủ lý do cv nên hạn chế gặp.Quen nhau gần năm gặp mặt gần gũi chắc chỉ chục lần,T cũng bóng gió hay là e đang quen ai nên ko gặp a?E nó chối đây đẩy bảo chỉ lo cv từ lúc nghỉ quán mở spa thù cv nhiều.
Thời gian troi qua xa mặt thì cách lòng rồi cãi vã tn thưa dần.Một hôm vo tình lướt tiktok thì thấy clip e nó đang tình cảm với 1 thằng khác lớn tuổi hơn mình.Rồi T vào tk đó xem thì phát hiện thằng đó quen e trc khi e đồng ý quen T🤣🤣🤣.Rốt cuộc tao ko bt là tao bị cấm sừng hay T cấm sừng thằng đó và mối qh giữa T và e nó là mối qh j.Lúc bị T phát hiện e nó chối bây bẩy khi t đưa đủ bằng chứng thì e nó xl,nhung e nó lại chọn ở lại với tml kia.Lúc đầu cũng buồn cũng thất vọng nhưng sau thì lại thôi cảm thấy ko đáng và dù gì thì cũng chịch e nó bấy lâu rồi.

Mở ảnh nền