Massage Tân Phú mới đi nên nay rì vu cho ae thẩm sơ đây

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 279

quân anh

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
1
3
Review mới đi hqua

Từ bạn dắt xe đến lễ tân đều lễ phép, dắt xe hỏi han xem có hài lòng ko.

phần khỏe: tại kh chú trọng nhiều nhưng bé vẫn làm đủ bài nha các bác, còn về lực thì mỗi người 1 lực nên tui nghĩ các bác cứ mạnh dạn bảo em nó tăng giảm lực cho vừa phải là ok
phần mệt:ngủ quên vì phê tự dưng tui bị đánh thức bởi những cái hôn nhột nhột bắt đầu từ 2 ben tai, đan xen những lần đi lưỡi ướt át sung sướng lắm các bác. 2 nhịn trườn chà hơi bị khít luôn các bác, bé trườn tới thì tui lại trườn lui , khúc này hòa hợp lắm các bác khó diễn tả bằng lời lắm luôn. tới nái lắm rồi sắp out con mẹ nó luôn tự dưng bé quay sang hỏi làm món 69 hong anh , duma cuộc đời giờ bé nó kêu vậy rồi từ chối cũng kì nên tui cũng gật đầu và bắt đầu húp con sò của bé thui. khúc này mà out nè kkk đang tới công chuyện tự dưng bé đẩy nhịp độ tăng lên , làm tui kh kịp phản kháng là đã cum out luôn. tới nái thiệt luôn các bác.

Body đánh giá ở mức 7đ, so vs tầm giá ở đây vs chỗ khác thì ok, cũng ko đòi hỏi nhiều.
Điểm trừ là ngoài phòng hơi ồn. Hqua chủ nhật đông khách đi đi lại lại có bóng người ngoài cửa.

Việt hoàng

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
59
4
8
hồi mà tui đi ngâm bồn nước nõng mà lúc đó say riệu nên mấy lần cũng ngủ quên hahah

Mở ảnh nền