Massage Hà Nội Report mới comback lại cái cs và môn masa

Massage Hà Nội

Lượt xem: 293

Trần Hưng Toàn

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
24
0
1
Hello các tml, mình chơi diễn đàn congdongthugian từ 2019 , bẵng đi thời gian lập gia đình ngưng chơi thì vào lại bị mất nick cũ. Ae cũ ai còn nhớ hưng toàn ngày xưa ko. Nhớ ae quá
Nay quay lại chia sẻ vài lời lúc đi massa thôi
Hqua có đọc lại trên condongthugian thấy bảng giá vé cập nhập lại rẻ hơn trc, thế là bằng mọi lần đi mà được giảm giá 30% rồi. Nên cũng qua thử trải nghiệm lại.
Tầm 10h mình có qua nhưng thấy cũng đông, full phòng nên phải chờ 1 lúc. Nv có hỏi mình thích gu ntn thì mình có nói: ưu tiên mặt xinh trẻ, nhẹ nhàng, ngực to. Xông hơi trên phòng 1 lúc thì thấy bé 12 gõ cửa " thưa anh, em vào được không ạ " mình cũng vui vẻ đồng ý cho ẻm vào.
vừa vào thì đập vào mặt là một em mặt xinh ngực bự dễ thương da trắng nhìn mình, Mặt bầu bĩnh, nhưng chưa biết chăm da nên để da mặt bị mụn, trang điểm vào sẽ che được nha bé.
V1 To tròn, đầy đặn.
V2 Đầy đặn, ôm vừa tay.
V3 to tròn, làm gì cũng ngon.
V4 Còn khít, ấm và co bóp tốt.
Thái độ bé này ở mức trung bình, không yêu nghề lắm, bé kể hôm nào lười tắt máy ngủ. Trong lúc làm việc cũng hối thúc (tuy nhiên rất có tâm khi mình xìu thì bé cũng làm đủ cách cho thằng nhỏ ngóc dậy làm việc, tức là mình phải xong mới chịu)- Cái kiểu này là làm biếng chứ không hẳn công nghiệp. Sau khi xong 2 anh em tâm sự hơn 1 tiếng.
Lâu lắm rồi mới quay lại , nếu đăng có sai thì ae bỏ qua cho nhá. Vui vì diễn đàn vẫn còn , có chỗ giao lưu với nhau. Thân chào anh em nhá ✌✌✌

Mở ảnh nền