Mi quán 8888. Bậc thầy xử lý tình huống.

Lượt xem: 1,571

Gia Khang

Tập Sự
Đam Mê Massage
27/9/22
13
0
1
Cần Thơ chạy qua Bình Minh, qua cầu vượt ql54 vào chợ Cái Vồn, dưới dốc cầu bên phải quán 8888.
Tấp vô liền, chưa kịp nằm võng thì gặp 1 mb tuổi cở Văn Quyết tuyển VN. E nói hello cục vàng. Kêu chai đậu nành rít điếu thuốc, e mang ra rồi nằm võng kế bên. Thấy tao vừa rít vài hơi e bảo, cà phê Bucas không cục vàng. Tao hỏi giá nhiêu, em bảo 200K. Tao bảo đợi hút hết điếu cái. Tự nhiên em bước xuống võng, thò tay thẳng vô quần cái rẹt sờ cu tao. Quăng mẹ điếu thuốc cháy dỡ, tao bảo vô.
Tao cởi hết còn cái quần cụt, e bay lại vạch quần cầm cu vừa hít vừa hôn chụt chụt, em cởi đồ e ra, trắng , vú và lồn còn đẹp, sanh thường nên bụng không thẹo, da trắng láng lắm.
Tao nằm xuống tận hưởng. E cầm khăn ướt lau tới đâu liếm tới đó. Quá phê rồi, nhìn xuống thấy em đang lặn hụp trong cu, dái, lỗ đít, ngập mặt trong đó.
Được 2 phút, a ra e làm nhẹ nhẹ nha e. Thế là e ngậm nhẹ nhàng, miệng e còn êm hơn cái lồn nữa. Em làm nhẹ nhàng êm ái từ lúc xuất đến lúc xìu luôn, không thấy rớt ra giọt nào cả. Sau đó e nhổ vào khăn ướt rồi quay lại liếm trứng dái tao nữa.
Thôi e, a mệt rồi, để khi khác nha.
Em Mi này 10đ phục vụ. Nếu đi luôn thì 300k, 2 cái 500k. Tại chổ luôn. Hàng hiếm về trình độ cũng như sự nhiệt tình.
Mấy tml rảnh ghé quán ủng hộ em nha. Nếu muốn chìu chuộng đến tận răng.
Thôi tao đi ship đây, có đơn hàng rồi.

Mở ảnh nền