Massage Gò Vấp Report mấy em tây đô chưa làm tôi thất vong

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 24

bùi anh tú

Binh Nhất
Lão Làng Massage
29/7/23
26
4
3
Chuyện là hôm thứ4 mình có hẹn mấy chiến hủ rai rai tại quán nhậu gần sân bay cuộc vui cũng gần xong tây đô trải nghiệm thử xem dịch vụ như nào

Và thật sự bất ngờ với dịch vụ bên đây lun nên

Hôm nay mình lên đây chia sẽ lại quá trình tuyệt vời mà mình dc trải nghiệm dc tại tây đô cho ae nào có nhu cầu thì đến đây chơi nha ae vừa vào đến là dc sự đón tiếp nhiệt tình từ bảo vệ dễ thương sau đó ae mình vào quầy lễ Tân để chọn dịch vụ sau đó vào trong phòng thư giãn uống trà gừng ăn tí bánh trung thu chill chill tầm 3p sau thì bọn mình dc bố trí lên phòng lun đúng nhanh lun nha ae vào đến phòng thì ta nói phòng ốc rộng rãi sang trọng sạch sẽ và thơm dịu nhẹ rất là thư giãn lun sau đó bạn nhân viên pv vui vẻ chỉ mình chỗ xông hơi cùng xông khô và trò chuyện xem nhu cầu của mình như nào và thích bé như nào để bạn bố trí lúc đầu mình cũng nghĩ là sẽ k có đúng gu mình dc nhưng thật bất ngờ là mình gặp bé 22 nhỏ nhắn xinh xắn vô cùng đáng yêu lun vừa bước vào phòng là gây ấn tượng cực mạnh liền quá ưng lun nhé kkk vào phòng thì bé cũng rất vui vẻ trò chuyện vs mình sau đó ẻm dắt mình đi tắm và lên giường đấm bóp ta nói phải trên cả tuyệt vời phần làm thái thì tê tái lun còn kĩ thuật thư giãn thì phải nói là đỉnh cao lắm lun đó ae thân hình bé thì cân đối mặt baby dễ cưng lắm nói chung cũng k có lời nào diễn tả dc hết chỉ có đến đây trải nghiệm thử mới biết dc nha

Mở ảnh nền