Massage Gò Vấp Report Mấy em KTV ms hoàng gia liệu còn ngon không

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 52

trần đình hoàng

Binh Nhì
Thánh Massage
29/7/23
54
2
8
Chào anh em. Nghỉ trưa chạy đi ăn cái xong tui tạt qua hoàng gia luôn. Tới nơi thì có 1 bạn locker và 1 bạn lễ tân tiếp đón, check code, tư vấn nhiệt tình, xong mời hai Anh em tôi qua uống trà còn mời anh em tôi trái cây .Trong lúc hai Anh em tôi nói chuyện thì có em trai lại nói nhỏ với tôi mời hai anh em tôi vào phòng em trai nói chuyện nhẹ nhàng lịch sự dễ thương đi ngang qua lễ Tân còn chúc hai Anh em tôi chơi vui vẻ Các bạn ở đây nhiệt tình dễ thương vào phòng thì em trai lấy quần cho tôi thay còn lấy dép tôi mang em tư vấn hỏi tôi có xông hơi không thì tôi nói không thì em trai mời tôi ăn trái cây uống bia khăn lạnh lai mặt. Em trai nói anh trai không xông hơi thì em cho bé vô thì tôi nói OK . Tôi ngồi xíu thì bé vào . Cái điều đầu tiên ấn tượng bé chào hỏi nói chuyện rất nhẹ nhàng lịch sự tinh tế . Dáng chuẩn vòng một vòng hai vòng ba đầy đặn . Xong bé mời tôi vào bồn tắm gội đầu bàn tay của em trắng da mịn màng mềm mại gọi đầu rất thoải mái xong bé mời tôi lên giường bé đấm bóp cho tôi rất chuyên nghiệp xương cốt tôi đi làm lâu ngày hơi mệt mỏi căng thẳng gặp bé này đúng đồng tiền bát gạo luôn bé đấm tới đâu gân cốt tôi giãn tới đó xong bé còn đắp mặt nạ cho tôi lạnh mà mát da mặt trong lúc đắp bé còn ấn nguyệt trên đầu cảm giác phê mà chữ ê kéo dài . Tôi có Hỏi bé nếu anh muốn lần sau gặp em thì anh phải làm như thế nào bé cười nói trời có gì đâu khó anh. Anh cứ vào lúc ca em làm gọi 81 là gặp em . Cô gái này rất dâm làm tình bằng cả sự đam mê với nghề. Vô cùng nhiệt tình , Lúc bé thư giãn tay môi miệng lưỡi kết hợp rất điêu luyện bé làm tới đâu người tôi cứ lăng lăng như mối tình đầu .xong một hồi bé thư giãn cho tôi thì tôi ra tôi ngạc nhiên là bé ngậm một hồi làm tôi hả hê vô cùng làm cho tôi chợt nhớ như lúc mới yêu lại lần đầu nhiều điều bỡ ngỡ . Xong tôi có hỏi bé lần sau Anh tới thì sau có thể gặp em thì bé cười nói Anh cứ Nói lễ Tân hay anh locker là Anh có yêu cầu bé 81 là gặp em. Tôi mới nói vậy lần sau Anh đến lại yêu cầu em nha bé nói OK Anh em luôn sẵn sàng.

Mở ảnh nền