Massage Gò Vấp Report mấy em gái thiện rành rành ghề cho e tham khảo

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 70

trần thương

Binh Nhất
Thánh Massage
29/7/23
52
8
8
Chạy tới tây đô quen thuộc ngồi đợi tầm 5p thì được dẫn lên phòng mình thì không xông hơi do cũng không có mệt gì với cũng không thích bài này cho lắm. Ngồi được một chút thì bé 21 vô ấn tượng là bé này dáng ok face nét dâm lộ rõ khuôn mặt ;))
Đánh giá sơ bộ bé 21 cho anh em tham khảo

cặp dú thì săn chắc bóp vừa tay nên là có được cảm giác ôm trọn cặp vếu của bé
eo thì có chút lipit mà không đáng kể nên là tạo cảm giác mềm mại, mượt mà
còn cặp mông bé này thì tui đánh giá là sát thủ nhà mấy ông chắc được doggy thì sướng phải biết
bím cho chăm sóc thơm tho, nước nôi chảy đều đều ướt át

Bé vô thì mình ôm ấp bé tầm 10p thì vào tắm, tắm thằng anh thì ít mà tắm thằng em thì nhiều, bé nó trườn rồi liế** body rồi b* còn thêm hiệu ứng âm thanh nữa vừa b* vừa rên gặp tui đang nứng mém out mấy lần . Kìm ko nổi kêu bé nó chuyển qua giường đi , ko out lại tiếc mất :))

Bài massage khỏe thì bé làm tương đối đủ lực , massage khoẻ mà con ku nó ngẩng cao không :)) ,nên là vô thẳng bài nuru mệt thì bé này làm ở 1 đẳng cấp khác quá là phê , bé nó massage đã cỡ này thì chắc ch*** thì bé nó nhún cỡ nào nữa :)). Bé liế** láp, mơn trớn, trườn vếu với bím từ trên xuống dưới luôn như đã nói ở trên bím bé này đi tới đâu là nước nôi tới đó luôn lúc mà bé nó chà tới gần thằng nhỏ tui mà không bình tỉnh chắc là đè bé nó ra ch*** luôn rồi mà bé nó lại miết lên miết xuống ở đó nữa có khó chịu không chứ lị, giỡn được một chút thì bé nó lại bắt đầu bj cho mình nói chung là đủ bài như người tình nha lút cán, đá trứng cút, liế** đầu khấc, b* dọc cu chơi đủ bài hết cuối cùng là cia thẳng trong miệng. Tắm tạp lại xong ra vê hẹnlần sau lại tiếp tục gặp e

Mở ảnh nền