Massage Tân Phú Report mấy em bên này thì lúc nào cũng ổn

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 120

trinh phạm

Binh Nhì
Đam Mê Massage
28/7/23
21
0
3
hôm qua có dịp đi lấy đồ bên quận tân phú tiện đường ghé vô maasage luxury chơi, nay lên đây viết vài dòng rp sơ bộ để cập nhật tinh tức cho những bạn xăn hàng gái gú
chạy vào quán rỡi xe, đến lễ tân mua vé và dc em lễ tân cho mjh chọn ipak thì mình chọn qua chọn lại thì thấy bé 828 này dễ thương nè thế thì mình boook ngay bé này luôn
xong thì có mấy bạn phụ vụ dẫn mình lên phòng rồi hướng dẫn mình cách thay đồ xong hơi này nọ xong thì mấy bạn chào mình rồi ra đóng cửa lại rồi mình thay đồ xong hơi khoảng dc 5p là em ấy vào tới phòng liền, hỏi han chúc thì vào vấn đề liền. vào phồn bé trà lưng xoa tắm bằng sữa tắm sờ mó chúc nhẹ nhàng, lau rô người rồi bé bảo a lên giường nằm đợi em.
xong cái bé leo lên giường đấm bóp có lực,đầy đủ các thao tác thư giãn, bé vui vẻ trò chuyện với mình vừa chò chuyện bé vừa maasage cho mình,xo bóp khắp cơ thể,rồi cặp ngực nóng hổi thướt tha trên lưng mình,lưỡi bé liê** láp khắp nơi. tay mình thì cứ mò khắp cơ thể của bé,mò đến khe suối, nước suối chảy ra mát mẻ
bé làm nhiệt tình vui vẻ sóc liê** thỏa mãn nhu cầu của mình đến khi mình triệu hết nổi thì khóc èo ra trong sự xung sướng.song bé lau sạch sẽ cho mình rồi hai người nằm ôm nhau hỏi hang nhau trong cơn phê. xong thì tắm rửa sơ lại rồi mình chia tay bé. bé làm ok lắm, phụ vụ nhiệt tình, vui vẻ hẹn ngày ko sa lại vào tìm bé tip
V1 thì vừa tay
V2 nuột nà ko sồ sề
V3 căng đét
V4 điện nước ok b* liê** sạch sẽ

nói chung là đã với phê lắm nhe ae

Mở ảnh nền