Massage Quận 1 Report matxa vip ở đại nam

Hệ thống cơ sở massage Quận 1

Lượt xem: 2,133

Tuấn Dương

Tập Sự
Lão Làng Massage
19/6/22
26
1
3
Tình hình là mới đi đại nam về nên làm cái rp cho no xôm tụ tí chỗ này csvc good lắm nha mấy bác , em út thì xinh khỏi chê luôn mình đi em số 30 tên nhi , em này các bác đi là đang đồng tiền bát gạo lun đó nha anh em .Vừa đẹp mà tướng ngon nữa ,bưởi bự mà săn bóp phê vãi .Thôi không dài dòng mất thời gian nữa vo phần oánh giá luôn

CSVC : 9d phục vụ chu đáo lắm

Em út 8d trở lên không nhìn chịu hổng nổi luôn

Sở mó bóp thoải mái nha các bác, em của mình đi ngon lắm

V1 : 9d bóp đã lắm

V2 : kg chút mở mình dây

V3 : to tròn

Em này bác nào dẻo mỏ xin số dt em nó chăn làm rau thì số 1 tui xin ma em không cho em nói chỉ cho khách wen thôi mịa bó tay luôn

Ở đó ngoài em 30 ra còn có em số 52 hay em châu pha nửa mấy em này dâm mà đẹp lắm mấy bác

Massage Đại Nam

Tham Mưu
Cơ sở Massage
19/8/22
15
0
1
Tình hình là mới đi đại nam về nên làm cái rp cho no xôm tụ tí chỗ này csvc good lắm nha mấy bác , em út thì xinh khỏi chê luôn mình đi em số 30 tên nhi , em này các bác đi là đang đồng tiền bát gạo lun đó nha anh em .Vừa đẹp mà tướng ngon nữa ,bưởi bự mà săn bóp phê vãi .Thôi không dài dòng mất thời gian nữa vo phần oánh giá luôn

Em này bác nào dẻo mỏ xin số dt em nó chăn làm rau thì số 1 tui xin ma em không cho em nói chỉ cho khách wen thôi mịa bó tay luôn

Ở đó ngoài em 30 ra còn có em số 52 hay em châu pha nửa mấy em này dâm mà đẹp lắm mấy bác
Dạ cảm ơn anh đã đến cơ sở bên em để trải nghiệm ạ , rất mong được phục vụ anh vào những lần sau anh nhé

JDean

Tập Sự
Mới Mê Massage
7/4/23
2
0
1
Cảm ơn bác giới thiệu.

Ở đó ngoài em 30 ra còn có em số 52 hay em châu pha nửa mấy em này dâm mà đẹp lắm

Cảm ơn bác review nhưng hình như k có ai tên nhi 30 ạ.

Mở ảnh nền