Massage Hà Nội Hot Girl Matxa SweetLady số 5 ngõ 5 Thọ tháp- Gặp lại em Hot Gơ thầm thương trộm nhớ bao ngày Lệ Quyên

Massage Hà Nội

Lượt xem: 615

Mạnh Đinh

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
16
0
1
Cũng lâu rồi ko quay lại cửa hang bên này chơi.nay được tin bé Quyên đã đi làm trở lại sau 1 thời gian dài về quê mà lòng mình thổn thức mà qua chơi bằng được với em nó.Đến nơi ae phục vụ vẫn nhiệt tình như xưa chào hỏi rót nước pha trà, ăn cả bánh nướng, xong cốc trà đá là mình phi lên King luôn và nằm chờ bé Quyên.

Bé đúng gu mình xinh xắn cao ráo có nét như học sinh sinh viên nhưng lại có cái vẻ dâm ngầm nhìn rất kích thích.vãi. với giọng miền trong dễ thương , trong trẻo “chào anh“ nghe mà sướng ^^ rụng tim . Vậy là thấy đúng như bạn lễ tân đã giới thiệu về em trước đó giờ vé là combo gộp luôn cả tắm chung ko còn kiểu yêu cầu như ngày xưa nên cứ từ cởi đồ và thằng em muốn chào cờ luôn chui xông hơi tí rùi ra tắm cùng bé cho phấn khích. Trèo lên giường em nó thì thầm nhẹ làm nhẹ 1 shot nha a nghe khoái quá nên bảo e thích làm gì thì làm miễn a sướng là đc kakak em nó click ti làm chậm rãi và lăn lê bò trườn 2 ae quấn nhau như người yêu, cái làn da em nó mịn mạng đúng kiểu bọn con gái mới lớn kích thích vl, em nó bj ngậm full làm thằng em lâu ngày cứng ngắc tí thì trớ ,mìh thì mjh tranh thủ 1 tay bóp vếu 1 tay còn lại khám phá v4 nước ra nhiều bé rên to lắm @@ thằng em chịu đc 10 phút thì vỡ trận vì em ngon quá ^^^^. Phải nói rằng Quyên vẫn là 1 em non ngon xink trẻ quá kỳ vọng với em , nghe đồn đâu em nó cũng làm bao anh em thầm thương trộm nhớ,sẽ gặp lại em nó nhiều nhiều.. Chấm 9,5đ.

bài viết đến đây thôi hẹn gặp ae lại hôm khác viết tiếp hehe....

Trần Bình Trọng

Binh Nhì
Lão Làng Massage
15/9/22
31
3
8
Nghe sinh viên chắc còn trẻ đây mlem mlem đúng gu của mình luôn đấy
chắc phải đi trải nghiệm bé Quyên sinh viên này quá

Hà Minh Khôi

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
22
1
3
Nhiều dịch vụ dữ ta sung sướng gặp ngay bé nước nôi đầy đủ đúng là tuổi trẻ tài cao

Trần Hưng Toàn

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
24
0
1
Kiếm được mấy bé BJ mà FULL vậy hiếm cực kì, như mò kim đáy bể lươn đấy, bữa mới đi toàn dùng tay làm chán muốn chết

Mở ảnh nền