Massage Gò Vấp Report mất bé 40 nhưng nhặt lại đc bé 47 cực ngonn

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 271

Thái Sơn

Tập Sự
Đam Mê Massage
31/8/22
7
0
1
Sau khi biết đến cơ sở mát xa adam thì mình đã đặt trước bé 4O mà vì lí do nào đấy mình lại không đucợ bé phục vụ, mình đã có ý định nghỉ đi nhưng cơ sở lại gợi ý cho mình bé 47. vì không biết mặt mày tướng tá bé ra sao nên mình sách hàng lên và phi tới cơ sở để làm mấy cái thủ tục để nhập cuộc, thủ tục các thứ xong mình lên phòng.
lên tới nơi thì thấy bé đang đứng ở trong phòng từ baoo giờ rồi.. ôi không ngờ đến là số 47 lại khiến mình ưng đến thế
body bé thì cũng không có gif đáng nói nên mình chỉ khái quát sơ thôi
V1 to tròn mềm mại, sờ rất thích tay
V2 thì không thon lắm, nhưng mà cũng ok
V3 thì phải gọi là căng tròn và mềm mượt. PHÊ
v4 đc cắt tỉa gọn gàng và chăm sóc tốt nên hồng và thơm lắm
khỏe thì bé làm tốt vì be có kinh nghiệm rất phong phú, về thái độ làm việc thì rất nhiệt tình, thân thiện.
tắm tiên thì: vài ba câu đơn giản rồi tui và bé cũng bắt đầu tiến vào bồn, bé tắm rửa có vẻ rất ổn, từ tay, chân, bụng hay cả thằng em cũng vậy kỹ càng từ a-z. bé cũng có trườn nhẹ với bú nhẹ ở bồn nữa mà lâu ngày kh dc xả nên sợ out sớm nên thôi đành kêu bé lên giường chiến tiếp vậy.

lên giường em mở màn bằng những lần đấm bóp vô cũng đã người, bộp bộp thích cực. sau đấy mình có kêu bé vào thế 69 để thỏa mãn sự sung sướng trong mình, em đang bj cho mình thì mình có dùng 2 ngón tay móc vào thì em có rên lên rồi ngậm thằngg nhỏ lút luôn, mình sướng quá nên rùng mình mồm cái đã ra đầy trong miệng bé mất, ra xong mình nằm thêm tí rồi cho bé 200 uống nước. xomg mình tắm rửa rồi đi về nhà
thật sự nếu mà ae có điều kiện tí thì lâu lâu đi massa lần cho khỏe người nè
chuyện đến đây là hết rồi baiii ae nhé!! hẹn gặp lại ae và cs một ngày nào đó gaàn nhất

Bắn Tùm Lum

Binh Nhì
Lão Làng Massage
28/7/23
29
4
3
người ta nói sống là phải hưởng
cứ chơi đi chứ về già liệt lại k chowii đc nữa
lúc đấy đọc vài viết chỉ có nước mắt lưng tròng thôi ae ạ:b95:

văn nết

Tập Sự
Lão Làng Massage
28/7/23
26
2
3
bên adam này
anh em đi về sẽ có thêm động lực kiếp kiềm nhé

kiều thuận

Binh Nhì
Đam Mê Massage
28/7/23
15
0
1
Sau khi biết đến cơ sở mát xa adam thì mình đã đặt trước bé 4O mà vì lí do nào đấy mình lại không đucợ bé phục vụ, mình đã có ý định nghỉ đi nhưng cơ sở lại gợi ý cho mình bé 47. vì không biết mặt mày tướng tá bé ra sao nên mình sách hàng lên và phi tới cơ sở để làm mấy cái thủ tục để nhập cuộc, thủ tục các thứ xong mình lên phòng.
lên tới nơi thì thấy bé đang đứng ở trong phòng từ baoo giờ rồi.. ôi không ngờ đến là số 47 lại khiến mình ưng đến thế
body bé thì cũng không có gif đáng nói nên mình chỉ khái quát sơ thôi
V1 to tròn mềm mại, sờ rất thích tay
V2 thì không thon lắm, nhưng mà cũng ok
V3 thì phải gọi là căng tròn và mềm mượt. PHÊ
v4 đc cắt tỉa gọn gàng và chăm sóc tốt nên hồng và thơm lắm
khỏe thì bé làm tốt vì be có kinh nghiệm rất phong phú, về thái độ làm việc thì rất nhiệt tình, thân thiện.
tắm tiên thì: vài ba câu đơn giản rồi tui và bé cũng bắt đầu tiến vào bồn, bé tắm rửa có vẻ rất ổn, từ tay, chân, bụng hay cả thằng em cũng vậy kỹ càng từ a-z. bé cũng có trườn nhẹ với bú nhẹ ở bồn nữa mà lâu ngày kh dc xả nên sợ out sớm nên thôi đành kêu bé lên giường chiến tiếp vậy.

lên giường em mở màn bằng những lần đấm bóp vô cũng đã người, bộp bộp thích cực. sau đấy mình có kêu bé vào thế 69 để thỏa mãn sự sung sướng trong mình, em đang bj cho mình thì mình có dùng 2 ngón tay móc vào thì em có rên lên rồi ngậm thằngg nhỏ lút luôn, mình sướng quá nên rùng mình mồm cái đã ra đầy trong miệng bé mất, ra xong mình nằm thêm tí rồi cho bé 200 uống nước. xomg mình tắm rửa rồi đi về nhà
thật sự nếu mà ae có điều kiện tí thì lâu lâu đi massa lần cho khỏe người nè
chuyện đến đây là hết rồi baiii ae nhé!! hẹn gặp lại ae và cs một ngày nào đó gaàn nhất
đúng rồi nhẹ nhàng tình cảm thì các em nó có cảm tình thì bj càng sướng
lúc ra rồi em còn đá lưỡi mấy cái cho nó phê max ping

văn đoàn

Tập Sự
Mới Mê Massage
28/7/23
2
0
1
đúng rồi nhẹ nhàng tình cảm thì các em nó có cảm tình thì bj càng sướng
lúc ra rồi em còn đá lưỡi mấy cái cho nó phê max ping
bác này giống tôi chơi tình cảm chứ k miễn cưỡng
chứ gượng gạo thì buồn lắm
cũng may mấy lần đi gặp bé nào cũng thân thiệt....

phạm quý

Tập Sự
Thánh Massage
28/7/23
47
0
8
nhiều lần cũng chỉ tính masage khỏe thôi
nhưng thấy các em nó mùi với séc xy dễ thương quá:ami-fat-cat-(53):
thế là tôi lại nằm vật ra hahahaa..

Mở ảnh nền