Massage Quận 12 Report Massage VL phan văn hớn Q12

Hệ Thống Cơ Sở Massage Quận 12

Lượt xem: 704

Đoàn Bá Khuyến

Tập Sự
Đam Mê Massage
4/11/22
23
2
3
Mới đi bé yến về em ok quá các bác ạ
Face: xinh
V1 hàng thật 100% vừa tay
V2 ổn
V3 ôm ko hết
V4 coi chừng lũ cuốn nha Ae
Skill nhẹ nhàng tình cảm NHƯNG DÂM em hơi ít nói nên mình cũng nhẹ nhàng với ẻm, kết quả là hun môi một lúc sau bé bảo hứng quá muốn thịt mình, chủ động 69 rồi rên la muốn bể phòng, bé cho móc mak yêu cầu pai sạch sẽ, ko móng tay nha mấy bác. Cái gì đến ròi cũng đến v4 chà nuru của bé làm mình out không kiểm soát được, do còn nhiều thời gian nên bé với mình ôm nhau như người yêu, trước khi ra về bé còn cho mút v4 lần cuối nữa rất tuyệt vời, sẽ ủng hộ bé thường xuyên
Chỉ định các bác sạch sẽ mới được full sever nha
Phấn khoẻ em ko đánh giá vì mình ko có yêu cầu, mình kêu ẻm đấm sơ sơ r nằm ôm nhau chém gió.

Lucifer

Binh Nhất
Administrator
4/6/22
363
46
28
Ngon chim dữ dằn á ta chúc mừng bác nhé

Trẻ nghé

Tập Sự
Thánh Massage
11/10/22
124
7
18
để muốn gặp bé thì vô nói chọn bé Yến hả bác nghe hấp dẫn dữ ta

Massage VL

Tham Mưu
Cơ sở Massage
5/8/22
5
0
1
Mới đi bé yến về em ok quá các bác ạ
Face: xinh
V1 hàng thật 100% vừa tay
V2 ổn
V3 ôm ko hết
V4 coi chừng lũ cuốn nha Ae
Skill nhẹ nhàng tình cảm NHƯNG DÂM em hơi ít nói nên mình cũng nhẹ nhàng với ẻm, kết quả là hun môi một lúc sau bé bảo hứng quá muốn thịt mình, chủ động 69 rồi rên la muốn bể phòng, bé cho móc mak yêu cầu pai sạch sẽ, ko móng tay nha mấy bác. Cái gì đến ròi cũng đến v4 chà nuru của bé làm mình out không kiểm soát được, do còn nhiều thời gian nên bé với mình ôm nhau như người yêu, trước khi ra về bé còn cho mút v4 lần cuối nữa rất tuyệt vời, sẽ ủng hộ bé thường xuyên
Chỉ định các bác sạch sẽ mới được full sever nha
Phấn khoẻ em ko đánh giá vì mình ko có yêu cầu, mình kêu ẻm đấm sơ sơ r nằm ôm nhau chém gió.
Dạ cảm ơn anh đã đến cơ sở bên em để trải nghiệm ạ , rất mong được phục vụ anh vào những lần sau ạ

Mở ảnh nền