Massage Tận Nơi Report Massage tận nơi Tây Môn Khánh - Tệ

Lượt xem: 1,970

Phan Minh Hy

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
18
1
3
chào ae. Từ hồi some hoàng oanh - hoàng bảo hân cũng k lên bài đa số núp lùm bắn bím. Nay đc dịp vô sg lang thang lướt thấy bên Tây Môn Khánh đăng đàn các em xinh tươi với cam kết dịch vụ các kiểu nên xách chym test thử. Và cái kết 1 chữ có nhắn luôn với bác ấy là TỆ
Trước khi set kèo e đã hỏi bé có nhiệt tình k vì khuya r. Bác ấy cam kết nhiệt tình các kiểu vì e là khác thứ 2. Ok. E tin ng vl và set thôi
23h40 em ấy lên phòng cỡi đồ các kiểu. Nói nằm úp ra đấm bóp. Vừa đấm vừa nhìn đt đã k vui r e cũng chẳng nói. Đấm tầm 5p nói nằm ngừa ra. Bụng nghĩ " wtf. Massage thái hơi kỳ" nhưng thôi cũng nằm ngửa ra cho bé bj. Bj tí chả hỏi j mang bao vào quất. Rên giả tạo r vừa rên vừa liếc liếc chỗ khác nãn quá e xìu cmnl. Nói bj lại thì bé nói vô rửa đi cho bớt mùi. Thì ok thôi. Ra bj 1-2p r dùng tay sóc nhiệt tình thái độ khó chịu. Vừa làm vừa bấm đt. E nói sao bấm đt hoài thế thì nói " e có tin nhắn thì nhìn chứ sao ". Má. Vậy hứng sao nổi
Từ lúc vô tới lúc bé đi là 35p. Bằng 1/2 thời gian cam kết. Đã vậy còn éo ra đc.
Chi phí là 2tr2. Xong bác ấy nt đợt sau bớt 700 cơ mà 1 lần đã ớn r. Dịch vụ hy vọng ae sau sẽ tốt hơn. E 1 lần là k có lần 2. Chúc ae ngon chym. E đi tìm chỗ xả đây. K ngủ đc muốn xả ai ngờ mất 2tr cũng ếu đc. T6 ngày 13. Chúc các bác ng

Lê Nhật Minh

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
16
1
3
Tối khuya mà hứng lên đặt đọc được bài này chắc thôi quay tay cho lẹ khỏe đỡ tốn tiền

Lucifer

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
4/6/22
367
46
28
Bởi vậy bác cứ tới cơ sở nào uy tín chơi cho sướng chứ khi không cứ đặt nó chưa giết với cướp của bác là may lắm rồi á

Phạm Gia An

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
14
0
1
Mấy kèo này bác phải book sớm, thường tầm giờ đó KTV cũng khá mệt mỏi rồi nên thái độ làm việc không được tốt lắm

Hà Hưng Đạo

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
13
0
1
Hảo hán vừa làm vừa bấm điện thoại mình thề 1 lần không dám lần 2 ối zồi ôi vcl

Mở ảnh nền