Massage Hà Nội Report Massage Nine Phạm Văn Đồng

Massage Hà Nội

Lượt xem: 961

Anh Tài

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
23
4
3
Xin chào cáo anh em trong công đồng, nhân dịp Hà Nội đón đợt gió mùa đầu tiên tràn về. Cùng với tâm trạng có chút sâu lắng, mình lướt lướt một vài bài review của các anh em thì có thấy quán Massage Nine ở PVĐ mới mở. Ấy thế là mình nhanh trí cầm điện thoại nhắn tin với Mr Long và set up ngay buổi ra mặt quán.
Nay được tan làm sớm nên mình phi xe qua địa chỉ quán luôn, lúc mình đến là gần 18h lúc đó vẫn còn khá sớm, có mấy bạn nhân viên đang đá cầu trước quán. Mình được hướng dẫn để xe ngay cạnh quán ( chắc do sớm nên không có bảo vệ). Xong được bạn nv dẫn vào quán làm thủ tục. Vì là lần đầu đến quán nên mình được giảm 30% vé vào. Sau khi làm thủ tục thì mình được dẫn lên tầng 2.
Vì là cơ sở mới lên CSVC còn rất mới, sạch sẽ và hiện đại (đánh giá cao).
Mình được bạn nhân viên mang cho cốc trà gừng và đĩa trái cây để ăn cho có sức.
Trong lúc đợi KTV đến thì mình có vào xông hơi trước cho thoải mái, lúc sau có bé KTV vào, dáng người mi nhon nhưng mặt rất xinh, made up nhẹ nhàng.
Đánh giá về em KTV số 12 , sinh năm 98(em bảo là em từ bên Linh Đàm qua tăng cường):
V1: hệ cam, săn chắc hợp ý mình
V2: có hình xăm và hơn mỡ xíu xíu thôi
V3: căng mông và săn chắc (mình có hỏi là em có độ khổng thì bé bảo là do gen nhà em ý, kế thừa từ mẹ) phải nói là nhìn rất mê luônnn🤤🤤🤤🤤.
V4: có cắt tỉa, nước non đầy đủ nhaa.
Về thái độ phục vụ rất nhiệt tình và đon đả, tâm sự như người yêu luôn.
Kỹ thuật cũng rất tốt làm mình ra nhanh quá. Ra xong bé còn massage lành mạnh thư giãn và nằm cùng tâm sự
Đánh giá 5 sao nhaa anh emm.
Trên đây là một vài dòng review nho nhỏ của em đến cộng đồng. Hi vọng giúp được phần nào đó cho anh em và sự phát triển của cộng đồng.
Cảm ơn anh em đã theo dõi!!!
Vé 600k tip 800k anh em nhé

• Like
Reactions: Massage Nine 2
Mở ảnh nền