Massage Kiều Tây ( Cần Thơ)

Lượt xem: 3,119

Gia Khang

Tập Sự
Đam Mê Massage
27/9/22
13
0
1
Hello anh em lại là mình đây, lâu ngày ko ghé thăm Kiều Tây - nay nhậu xong sương sương thì đáp tới Kiều Tây liền. Vô gặp lại qly Minh cũng chào hỏi vài câu xong thì kêu set dùm e nào trẻ vs ok xíu về vé thì có 2 loại vé cho ae dễ chơi là Vé 200 vs 300k, mình đi vé 300k nên phải lội lên tầng 2 ,vé 200 thì dưới đất nghịch lý hé vô phòng xông hơi xong thì em nó cũng vừa bước vào, em tên Thư cao co m55 cũng trẻ và tươi, hợp nhãn. Em lấy khăn lau cho mình xong thì dắt mình vô tắm, tắm tiên với mình lun nhe, tắm xong thì lên giường đấm bóp cho khoẻ, đủ bài mỏi đâu hay muốn làm gì thì kêu e nó. Xong xuôi thì tới phần thư giãn. Mình thư giãn BJ nên em cũng mơn trớn rồi dùng miệng kích thích từ trên xuống dưới nhe - điểm cộng là dùng miệng kích thích thằng nhỏ nhiều, ai íu íu out sớm, out xong nằm. vuốt ve mình nữa chứ . Đánh giá sơ bộ về em nó :
+ V1 thì to, săn chắc k chảy xệ, kiểu giọt nước
+ V2 thì k có mỡ
+ V3 thì săn chắc và to , bóp rất tê nhe
+ V4 cắt tỉa gọn gàng
+ Em no có xăm vài mini tatoo sau gáy và lưng
- Tổng kết : tip 500 tic 300 cho 1 lần rùng mình. Kiều Tây thì nhiều ae biết rồi , Trân kiều tây cũng từ đây mà ra mà , Lần tới sẽ qua Vạn Phát hoặc Ms quốc tế dưới BNK review típ cho ae.

Mở ảnh nền