Massage Tân Phú Report Massage EMMY - Trải nghiệm tuyệt vời.

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 703

Quang Duy

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
9
0
1
Chiều tối hôm qua, đi nhậu sương sương với đồng nghiệp về. Tình cờ chạy xe ngang qua Tân Hương- Tân Phú thấy bảng hiệu ms Emmy. Cơn dục vọng âm ĩ trong người bỗng dưng bùng cháy mất kiểm soát.
Nào giờ chưa ghé nên đánh liều làm chuột bạch coi thử ra sao. Vừa mới bước vào thì có người đon đả chạy ra chào hỏi,mời chào rất niềm nở,dắt xe xếp gọn gàng trong 1 nốt nhạc. Vòng ngoài thì bé lễ tân trực quầy xinh gái,dáng ngon mặt vui tươi trình menu giá vé và profile các ktv, tư vấn các dịch vụ rất chi tiết. Mình quyết định chọn gói My3 full option của cơ sở với em ktv 05 vừa mắt.

Locker dẫn vào thang máy lên nhận phòng.
Ập vào mắt là căn phòng rộng rãi đầy đủ các tiện ích như bồn tắm sục thủy lực,xông khô,xông ướt sạch sẽ.. Mình xông ướt hơi lên rất nhanh mạnh để làm cơ thể tỉnh táo mau khỏe sau chầu nhậu. Chừng 5p mình xông xong thì bên ngoài bé ktv đã gõ cửa bước vào. Ôi. Bé dáng cao mình dây ước chừng 1m65.face xinh kute, 3 vòng rõ nét,bờ mông cong đầy gợi cảmnở nụ cười nền nã chào hỏi. Giọng con gái miền tây nghe nhẹ nhàng mà ngọt lịm. Đúng gu mình đây rồi kkk
Bé lau người cho mình xong thì ta lại tiếp tục công đoạn xông khô,em nó mở nước ấm vào bồn đợi mình ra cùng nhau tắm Onsen. Em từ tốn thoát từng mảnh yếm, xiêm y làm mình bên trong phòng rất rạo rực. Kiểu như đang nhìn lén thiếu nữ thay đồ. Chao ôi! Vòng 1 nãy nở to tròn tách biệt là vòng 2 phẳng lỳ. Dáng em thật sự gợi dục vô cùng. Công đoạn tiếp theo là tắm rửa sạch sẽ cho nhau mọi ngóc ngách. Vì là gói full option nên phải làm tình cùng nhau trong lúc tắm. Bé hôn chạm môi, lick ty nhẹ nhàng, như đôi tình nhân,dần dần di chuyển đến thằng nhỏ của mình đang cứng thẳng băn. Từng nhịp bj xoắn lưỡi rất sâu,cảm nhận rõ về sự dâm dục yêu nghề trong em. Ta kết hợp khám phá soi rọi các lãnh địa nhạy cảm, Hai đứa quần nhau phải hơn 20p,mình đành chịu thua với kỹ năng làm tình thượng thừa này. Cia trong em không chừa một chút tinh lực nào. Phải chi được sở hữu em luôn thì hay quá

Em lau khô 2 cơ thể mới vừa hoan lạc là cùng ngồi ôm nhau ăn trái cây,uống bò húc lấy lại tinh thần chuẩn bị cho nhịp chính. Anh em ngồi tâm sự hỏi thăm các kiểu,định bụng khuyên nhũ em bỏ nghề. Mà nghĩ lại thu nhập của mình chắc gì được ⅓ của em,sợ quê quá nên im luôn. Lúc trẻ mới tập tành đi khám phá hay khuyên lắm kkk . Cuộc chơi giờ mới đến hồi gây cấn, cùng nhau làm tình như người yêu trên chiếc giường tròn to vật vã,chắc some 3,4 vẫn còn trống chỗ. Em nhảy lên lưng đấm bóp cũng rất bài bản,nhưng mình có nói là em vào thẳng mệt đi.chứ anh có chổ đi khỏe rồi.kk

Coi như mình háo hức rồi đốt cháy giai đoạn. Bé đổ tinh dầu nuru trườn thái bằng cặp tuyết lê căng tròn mịn màng làm ta miên man feel theo từng nhịp. Ngửa người lại ta cùng em chăm sóc khám phá với tư thế 69 huyền thoại. Vì là gái teen nên sạch sẽ thơm tho,chem chép mum múp chẳng có chút cavat.

Bản năng hoang dã trong mình trỗi dậy vơ vét,quét chiếc lưỡi nhám như lưỡi bò làm em hưng phấn giật theo từng nhịp. Em nuru dùng vòng 4 cạ nhẹ nhàng chậm rãi từ dưới ngón chân lên tận cổ mình. Cảm nhận chùm lông đen mượt cọ xát tạo cảm nứng tột độ. Em và mình dùng 2 bộ phận quý giá nhất nuru cọ xát nhịp nhàng rất lâu. Nhiều lúc tưởng chừng như chui vào trong mê cung ấy. Mình đi massage mệt rất đam mê công đoạn này. Có nói em cứ tập trung đổ dầu và cạ nhẹ nhàng như tình nhân tới khi nào anh ra hoặc hết giờ. Em ngoan ngoãn làm theo dù biết rằng cạ xát nhiều sẽ đau rát chim cò em.

Sau 30 phút nuru cùng em thì mình đành bất lực chịu thua,một dòng tinh khí nóng hổi bắn mạnh lên em. Cơ thể mình thỏa mãn và nhẹ tênh, nằm nghỉ đỡ mệt rồi vào em tắm rửa lại sạch sẽ.
Hai anh em quyến luyến ôm nhau tâm sự một chút thì locker lên báo hết 110p. Em nói đoạn này nếu ai khỏe quá,chưa vượt qua thì có bù giờ để checker gỡ gạc kkkk

Tip1tr=tic(được giảm 20%)
Bé dẫn mình xuống trả về vị trí ban đầu mình bước tới.
Bảo vệ dẫn xe sẵn cho mình về
Chào tạm biệt Emmy,hẹn một ngày ta đầy đạn bước sang tìm em tiếp.​

Mở ảnh nền