Massage Quận 12 Report mãn nguyện tại TC Trung Chánh

Hệ Thống Cơ Sở Massage Quận 12

Lượt xem: 204

David Nam

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
4
3
3
Được ngày tăng ca muốn rã cả người nên mình quyết định đi massage một chuyến để giảm bớt căng thẳng mệt mỏi, sẵn tiện thăm em ktv bên TC Trung Chánh.
Đến nơi vẫn địa điểm quen thuộc, được mời chào nhiệt tình của các anh phục vụ mời vào trong làm thủ tục rồi nhâm nhi ly trà gừng tám chuyện một xíu cùng anh quản lý rồi lên phòng massage. Cởi đồ rồi vào xông hơi rồi chuyển tiếp phần xông khô, cơ sở bên này được cái đủ hết từ xông hơi xông khô nên trải nghiệm y như mấy chỗ xông hơi tập thể luôn. Vừa xông xong thì bé của TC Trung Chánh cũng bước vào, với người người cao làn da trắng cộng thêm phần mông nảy lửa quả ngực hết sấy thì quá tuyệt vời cho một buổi massage.

Tắm khởi động nhẹ cùng em 30, em này tắm khá kĩ lưỡng còn không quên BJ thằng em mình khi tắm xong, cảm giác BJ ở thế mình đứng khác hẳn thế nằm nhìn trên xuống khá kích thích, sau một hồi thì out hiệp 1. Tiếp đến là massage, vẫn các bài đấm bóp quen thuộc nhưng mệt mỏi đau nhức mà còn được massage là quá khỏe luôn, lúc massage em ấy không quên tám đủ thứ chuyện trên đời cảm thấy vui hẳn. Qua các bài massage khỏe thì đến phần massage mệt đầy mong đợi, đầu tiên vẫn là massage nuru với tinh dầu được thoa đều lên body em ktv và em ấy bắt trườn lên toàn bộ người mình, cảm giác sướng đến tê hết cả người, trườn xong xuôi rồi em ấy hỏi “làm hiệp 2 nha anh” nghe mà kích thích gì đâu. OK quất luôn, em ấy bắt đầu xoay về thế 69 rồi em ấy mút lấy mút để, ngực thì liên tục cạ cạ vào bụng mà sướng đến tê hết cả người, xong thì mình bắt đầu đi khám phá cái l*n đang rỉ rỉ nước mềm và khít sờ cực thích. Sau 10p chiến đấu thì mình cũng out trong sung sướng, kết thúc một buổi massage đầy mãn nguyện.

Mở ảnh nền