Massage Quận 11 Report Lướt tiktok hái ngay bé 12 siêu mượt mà

Lượt xem: 833

Chu Nhật Minh

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
18
1
3
Nghe danh Hoa Kiều đã lâu nay mới đi để trãi nghiệm, công nhận là không thể nào hào lòng hơn được. Chuyện là nay lướt tiktok thì thấy video của bé 12 đăng ở trên đó, nhìn thấy ẻm ngon quá lại đúng gu mình, mình dây trắng trẻo vòng eo chữ S nên cũng thấy tò mò, tiện thể cũng đang hứng thế là phóng qua ngay.
Phòng ốc ở đây công nhận đầu tư rất bài bản, nhân viên rất nhiệt tình và tư vấn rất ok. Trước khi đến thì mình cũng lấy code rồi gọi điện thoại trước để book bé 12 chứ sợ ai book mất thì buồn lắm.
Vào phòng xông hơi các thứ rồi đợi em vào thôi. Ngồi được lúc thì ẻm cũng vào, dáng người cao ráo, mình dây, muột nà như trên clip nha anh em.
Nhìn thôi đã thấy nứng rồi, thì ra ngoài lau người tắm rữa luôn chứ chịu hết nổi rồi.
Thích nhất lúc bé lấy ngực trườn khắp cơ thể mình, nhẹ nhàng mà phê vãi cặc luôn anh em ạ, đến phần massage mệt thì thôi rồi thằng bờm ơi, mình nứng quá kêu bé ra 69 luôn, cái L ẻm đẹp thật sự, nước nơi ngọt lịmmm. Bé BJ cho mình hăng say, đá trứng cút mà muốn bắn luôn nhưng phải gồng thêm chút chứ ra sớm quá thì uổng. Người gì mà vừa trắng vừa thơm đúng mùi hương của nhưng cô gái dâm đảng, sau một lúc mình cũng out đầu hàng bé thôi.
Xong việc mình nằm nghĩ ngơi chút rồi tắm rữa người chút rồi xuống dưới thanh toán
hết 590k tiền vé
típ cho bé 700k, với gửi phục vụ ít tiền cafe

Minh Khang

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
15
1
3
anh em nào đam mê massage thì đều biết Hoa Kiều cả

Mở ảnh nền