Massage Quận 3 Report Lương về nên chơi khô máu. Trải nghiệm vé VUA tại massage 540!

Hệ thống cơ sở massage quận 3

Lượt xem: 646

Con Cu Biết Hát

Tập Sự
Đam Mê Massage
7/7/22
17
1
3
🆒 chào ae. Nay lương về nên chơi tới bến một lần xem sao.

Gọi trước cho thằng e bán vé bên Massage 540, nó chỉ cho mình đi vé vua, 2 tiếng thư giãn tẹt ga, một mình quất 2 em và còn bonus thêm mồi nhậu!

Nó bảo qua tầm 4h chiều cho mình thoải mái lựa, đi sớm chưa có hơi men thì khá phí, 2h trưa rủ thằng bạn lai rai trước r mới qua massage. Nay mình đi 02 với 19, ui là trời luôn, vếu đè ná thở. Do có đặt trước nên thằng e mua sẵn mình dĩa gỏi gà với 4 lon bia để sẵn trong phòng, vào xông hơi rồi phởn với mấy e trong bồn tắm, mấy e hỏi muốn thư giãn mạnh luôn k, mình thì thôi, từ từ lát lên giường r tính chứ :ROFLMAO: xong lên giường ngồi nhậu với mấy e. 2 bé này nói chuyện dễ thương vcl, hú cu e đem thêm 4 lon nữa mới hết dĩa gỏi mới bắt đầu lâm trận.

Ui là trời nó sướng! Mấy e trườn ngực đấm bóp bao phê, hôn liếm phải nói là ngất ngưỡng! Mình khá toang nên phọt cmnl, nhưng không sao vé vua thì chỉ cần còn giờ thì mình phọt thoải mái 🆒(y)

Sau đó là màn trả tiền, 2tr tiền vé, bo thêm mỗi e 1tr, đồ ăn với bia free. Thiệt hại hết 4 tr nhưng phải nói là rất sướng!

AE muốn thử vé vua thì nên gọi trước vì dạo này quán hơi thiếu nhân viên, định chọn 07 nhưng e nó về nghỉ phép r. số của thằng bán vé 086 987 4846.

Thội chúc ae đầu tháng nhận lương chơi vui vẻ nhé

Mở ảnh nền