Massage Quận 7 Report Lục Bát cô nương vớt vác đầu năm tại Sala

Hệ thống massage Quận 7

Lượt xem: 907

Trạch Dương

Tập Sự
Đam Mê Massage
27/9/22
6
0
1
Chào anh em lâu rồi mới lại mò lên diễn đàn, trước là chúc anh em năm mới vui vẻ sau là chia sẻ về sala địa điểm massage quận 7 mà lão vương mới phát hiện ra. Già yêu nên bình thường cũng không đi xa có hôm nay sẵn có dịp đi ngang thì ghé thử. Điểm nổi bật của bên sala là địa thế an toàn và các lơ xe hay còn gọi là các chim mồi khá nhiệt tình và cực kỳ có tâm. Không gian thì không quá rộng rãi nhưng bù lại được cái sạch sẽ và vệ sinh. Bù lại máy lạnh đời cũ nên hơi lên hơi lâu thấy khá nóng nực.

Bé 68 hình như tên B.A không có dấu hiệu vòi vĩnh và phục vụ tận tâm ngoan biết chiều và vâng lời. Tay chân chơi đủ bài không phải dạng nữ hoàng hoang giả mà làm nhẹ nhàng tình cảm hợp cho mấy bác thích thuần phong mỹ tục. Vào việc làm cũng nhanh gọn, có quy trình và bài bản đầy đủ.

Vòng 1: Hệ cam lai
Vòng 2: Eo thon gọn không mỡ thừa
Vòng 3: Em nó tương đối cứng nhưng mà gu em lại thích nó mềm mềm hơn. Cứng quá vỗ đau tay gần chết.
Vòng 4: tương đối, nhưng cũng phải cẩn thận vì không khít lắm, với các bác gu cao và yêu cầu khó khăn thì sẽ thấy khó chịu
Sơ sơ là vậy còn em sẽ review cho các bác phần massage khỏe với massage mệt nha. Phần tắm tạm thời bỏ qua vì nó không có gì để bàn, chỉ là gội đầu rồi làm ướt mình với rửa nòng sơ sơ thôi.
Phần massage khỏe thì nằm cho bé làm, cho bé tự do sáng tạo muốn xào nấu hay làm gì đó thì thoải mái, bé cũng có lực làm cũng nhiều bài có cả ấn huyệt với bẻ khớp đủ cả. Riêng cái phần bẻ khớp bác nào liều thì cho bé chứ em bản thân là chú chuột bạch đầu tiên nếm mùi thì nghe chừng không ổn lắm. Chủ yếu nằm nói chuyện tám dốc với bé cho bé cởi mở dạn dĩ vào phần massage mệt dễ phối hợp hơn thôi.

Massage mệt bé ngoài các động tác trườn lướt đầy kỹ năng còn có màn thể hiện out trình bằng pha nút tai và vỉa lưỡi làm vừa nhột nhột mát lạnh vừa phê tột độ. Bé cũng lấy 2 ngòi bút chì hay còn gọi là đầu ti tỳ lên phần lưng và bụng rồi lần lượt cho cọ xát kích thích làm em mấy phen rùng mình đứng ngồi không yên với bé.
Bé làm mấy pha BJ HJ cũng ổn áp, nói chung là không có đột phá vì có lẽ em đã quá chai lì và không cảm xúc với những pha như này nên cần có một cú hit hay cái gì đó mới lạ thì có lẽ sẽ ổn hơn. Thế 69 bé cuộn người vào thế cũng nhanh sau 1 hồi máy khâu của em dập hết công suất thì bé cũng dần dần ngã mũ chào thua và out trong sung sướng kết thúc một màn mở bát đầy thuận lợi may mắn cho năm mới. Kêu nhẹ tô mì ngồi nạp lại năng lượng rồi ra về.

Mở ảnh nền