Massage Gò Vấp Lời thú tội thật thà về hệ thống Hoàng Gia

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 434

Trần Thanh Khoa

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
11
2
3
Tui là khách quen của bên hệ thống massage Hoàng Gia. Cũng có lúc đi với anh em bạn bè, lúc cũng đi 1 mình, cũng đam mê bộ môn này khá lâu, tính làm một cái seri đi bên này để anh em nào mới hoặc có thể sợ sụp có thể tránh được đôi chút.
Ngoài ra anh em cũng đừng mang cái danh đi về sẽ report phốt các kiểu bắt mấy bé hoặc chèn ép cơ sở xong bo không ra gì nhé, làm vậy chả được gì đâu.
Các bé KTV ở đây cũng khá đa dạng, có bé cũng dễ thương, bé thì tạm được, còn tay nghề massage thì đa phần mấy bé mới hoặc trẻ trung thì kĩ thuật hơi yếu. Hầu như chỉ đấm bóp với chắc còn ngại nên chưa biết tương tác nhiều.
Mấy anh em nào thích mấy bé mới thì nên chấp nhận rủi ro xíu chứ vừa xinh vừa làm tốt chắc đếm trên đầu ngón tay.
Ngoài ra các anh em lễ tân khá là nhiệt tình, tư vấn kĩ lưỡng, thường hay chọn đào đúng gu của tui. Nhưng mấy anh em vẫn luôn lót cho t 1 câu nếu anh không ưng cứ báo em để em đổi bé khác. Khá yên tâm khi trải nghiệm ở đây.
Phòng thấy sạch sẽ vệ sinh, riêng tư, nhưng chỉ không ưng chỗ không có nước ngọt hoặc bia ở trên phòng luôn, phải nói mới có cũng là 1 điểm trừ.

Thì nay tui ghé bên cơ sở royal vì được giới thiệu bé ở bên này. t không nói mã số mắc công quản lý thấy lại khiển trách em nó, vì t cũng nói phía trên rồi, nếu đam mê đẹp và mới thì có thể tay nghề yếu, mà góp ý trên này quản lý thấy phạt mấy bé thì tội mấy bé cho nên anh em thông cảm.
Bé tui đi khá teen chắc tầm 2k4 hoặc 2k3 gì đó ngực đẹp vừa tay, mềm mại không phải các loại giả. Vòng 3 thì căng tròn sướng rười rượi mát cả tay, vòng 4 thì tràn trề múp không lòi mép, xờ có xíu mà nước nôi quá trời. Face khá xinh xắn đáng yêu.
Service nhìn chung tạm ổn thôi massage khỏe thì tạm được, massage mệt cũng vậy, nhưng được cái em nó lại rất hợp gu và chiều khách( có lẽ em nó không làm được nên có cái khác bù vào, tui cũng thoải mái). Sau khi giải phòng hàng vạn tinh binh thì em nó lau chùi sạch sẽ rồi nằm cho t ôm cũng khá nhiệt tình.
Vé giảm còn 630 + tip 900 tổng 1530
Túm cái váy lại thì đây cũng đáng đồng tiền vì vô đây chả phải làm gì mấy em làm giùm cho t luôn rồi.
Hẹn anh em bài sau

• Like
Reactions: Cá Voi Xanh

Nam Thanh

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
7
1
3
Chỗ này có biết vài số cũng chất lượng, vs ngoan hơn r k còn gạ nữa mà làm đủ giờ kkk

Bùi Danh Thanh

Tập Sự
Đam Mê Massage
21/10/22
19
0
1
1 tý kinh nghiệm của mình là nếu giá ko cách nhau nhìu...mình cứ đi loại đặc biệt...đi vé đó kỉu vé hot của c.sở đó...nên thường ktv sẽ đc dặn là làm đủ bài vé đó và nếu ko đúng cứ ra phản ánh thì q.lý sẽ có cách đền bù...còn vé thường thì hên xui

Bảo Duy

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
5
0
1
sao nghe ae nói thì hấp dẫn mà lần trước t đi thì có được chọn đâu, hay hên xui v

Mở ảnh nền