Massage Quận 11 Report LỠ YÊU GÁI MASSAGE THÌ LÀM SAO ĐÂY CÁC BÁC ?!

Lượt xem: 882

phuocbao953

Tập Sự
Mới Mê Massage
19/1/24
2
0
1
Không biết đây là lần thứ mấy mình ghé Hoa kiều nữa, nói đúng hơn ghé vì bé đó , mình làm cổ đông của Hoa kiều chắc chủ đó mừng lắm .kkk
Chuyện là mình đi bé này nhiều lần rồi, nhưng chả hiểu sao càng gặp càng ghiện ,mỗi lần gặp là trò vui cảm xúc khác nhau.
Ở ngoài Bé xinh hơn trong ảnh nhiều . Riêng gu mình thì hợp đó , nhìn tầm 19 20t, rất vui tính, nói chuyện thì cực kì cuốn. Định giấu làm của riêng mà e nó bắt review nên phốt e nó với các bác luôn 😄 Số mình hay đi là 18 .
_ Face : dễ thương, ưa nhìn , có duyên
- V1: hê bưởi 9/10 ( hàng real , ti nhỏ )
- V2 : ngon ôm ấp sướng đường cong chữ S trải dài
_ V3 : mông to mịn không một vết muỗi đốt
Về kỹ thuật tay nghề thì không có gì để chê, bé này có kỹ thuật massage limgam vừa kích thích yêu chiều cậu bé sướng hơn cả trên thiên đường...
Chắc có lẽ ai hợp sex rất khó dứt..
Mỗi lần gặp ẻm xong là đi bộ muốn ko nổi với cái lưỡi ma thuật của ẻm luôn, lướt tới đâu là gai óc nổi tới đó "Xin đầu hàng cũng ko tha" . Cũng hên là cơ sở có thang máy chứ ko có cũng hơi căng à :)))))
Vừa xuống là có gà tiềm thuốc bắc của cơ sở để phục hồi chức năng mới chạy xe đi về nổi 😂
Điểm cộng là trước khi về bé còn ôm chia tay trong tình cảm. Điểm 10 cho cơ sở và 10+ cho tình cảm của bé nè!

Mở ảnh nền