Massage Gò Vấp Hot Girl Lên đỉnh cực sướng cùng bé.. 72

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 330

ánh dương

Binh Nhất
Thánh Massage
29/7/23
47
1
8
Tuần này đi trải nghiệm ở nơi mới khá xa nhà nhưng rất mãn nguyện, sau vài tiếng ngồi luớt các group massage và bên tele, tìm một hồi thì thấy cơ sở bên gò vấp mình bấm vào và tìm hiểu... Uầy các bé ở đây khá ngon lành và ổn áp. Sau một hồi tham khảo và lướt lướt xem hình mấy bé, mình chọn ngay em số 72 , thế là mình đặt luôn, Bé này khá là dễ thương với gương mặt khả ái. Sau đó mình thay đồ và chạy thẳng qua massa luxury luôn cho nóng.

Đến nơi gửi xe cho bảo vệ mình đi vào trong thì được một anh phục vụ mời vào phòng Foot (phòng chờ)...nay đi khách khá đông có 4, 5 bác đang ngồi chờ 😑. Mình ngồi uống nuớc một chút do đã đặt trước nên mình được ưu tiên lên phòng trước. Sau đó mình vẫy tay chào các bác "...Em xin phép đi trước nhé..😁😁...".
Ra quầy được cô bé thu ngân xinh xắn tư vấn dịch vụ qua một lượt, ở đây dịch vụ đầy đủ đa dạng thoải mái để cho các bác lựa nhé. Còn mình chọn ngay gói " cia vip.. ". Sau khi thanh toán xong một anh locker dẫn mình lên lầu, bước vào phòng bé đã ở trong chờ sẵn và đang sửa soạn đồ tôi chào bé rồi thay đồ ra xông hơi. Khúc này phòng ốc rộng rãi có xông khô xông ướt đầy đủ nhé các bác. Phòng xông khá sạch sẽ xông hơi không quá nóng tạm ổn xông lâu mồ hôi mới ra nhiều được cái phòng khá đẹp và sạch sẽ trên tuờng có tranh nhìn rất ổn áp kết hợp cùng đèn màu mờ ảo.

Sau 10 phút xông hơi buớc ra bé lại lau khô người cho tôi, nay bé mặc bộ đồ y chang trong hình khá xinh đẹp thân hình cân đối mặc dù không phải mình dây, chiều cao chắc tầm 1m56 sau khi lau khô tôi lại ghế ngồi bé xà vào lòng rồi tiếp theo chúng tôi tâm sự cùng nhau. Bé nói chuyện rất vui vẻ nhiệt tình nuớc đầy bé dẫn vô bồn chiến hiệp 1

MS khoẻ: đấm bóp đầy đủ bài bản đặc biệt bé 11 bấm huyệt rất chi là sướng nhé các bác. Bác nào muốn massa bấm huyệt thì đi bé 72 là đúng bài nhé.."trời nó đã gì đâu...🤪.. "
MS mệt: hiệp 2 bắt đầu vì bên đây được 2 shot nên chiến tiếp bé bắt đầu chà thái từ trên xuống và ngược lại rồi đến trườn nuru tôi tranh thủ khám phá cơ thể nuột nà của bé làm bé rên lên từng cơn khiến không khí càng thêm hưng phấn, cuối cùng qua 69 bé BJ +HJ, do tôi lâu ra nên bé làm hơi lâu gần 30 phút cũng kết thúc bé CIA không sót giọt nào. Nằm nghỉ ngơi tắm lại ra về nói chung lần đầu đi bên đây cơ sở vật chất sạch mới và đẹp, còn bé thì khá ổn áp đáng để đi vì bé rất hiền và nhiệt tình.

Ms: 72
V1: 8/10 vừa tay, săn.
V2:8/10 ôm gọn da mịn mát.
V3:9/10 to tròn, mẩy
V4:9/10 thơm tho, nhiều nước

Skill khỏe 10/10
Mệt: 9/10 bé khá chiều khách ,full sv
Cách nói chuyện: 8/10 gần gũi, dễ thương như người yêu.

Mở ảnh nền