Massage Tân Phú Report Lên đỉnh cực phê cùng hotgirl luxury TP

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 260

trinh phạm

Binh Nhì
Đam Mê Massage
28/7/23
20
0
3
ít khi mình rv mình viết đánh giá nên có chút hồi hộp kaka. Mình cũng tham gia diễn đàn từ khá lâu nhưng chưa bao giờ có cơ hội chia sẻ đánh giá nên cảm thấy khá ngần ngại trước mọi người. Hôm nay, mình muốn chia sẻ trải nghiệm tại luxxury với em gái số báo danh 552.

Nói về dịch vụ ở đây khá ổn, đầy đủ các loại dịch vụ, và có đồ ăn phục vụ cho các bác sau những giây phút vui vẻ mệt nhoài với các bé.

Khi bước vào phòng, mình gặp ngay bé 552, một cô gái rất dễ thương đang đợi sẵn. Sau một hồi trò chuyện, em dẫn mình đi tắm và bắt đầu cuộc phiêu lưu, em thực sự nhiệt tình và có kỹ thuật tốt, những động tác tinh tế khiến cho mình chỉ muốn kết thúc sớm, sau 15 phút cố gắng, mình khá thoải mái và hài lòng. Sau đó, bé dẫn mình lên giường để bắt đầu màn hồi sức, massage khỏe lấy lại tinh thần. Lực bé mạnh và động tác làm khá chuyên nghiệp, giúp mình giải tỏa hết mệt mỏi sau một ngày dài bận rộn. Sau đó, bé hỏi mình muốn Nuru không, không cần đợi câu trả lời thấy mình chỉ hơi gật gật cái đầu là bé vào việc luôn, bé sử dụng chiếc lưỡi đầy điêu luyện cùng combo cặp ngực hệ cam của mình đi khắp cơ thể, từ lưng đến vòng ba, lật ngược mình và bắt đầu lần thứ 2 với phần trước bụng rồi xuống bẹn và đùi. Bá c* đến đâu nổi da gà tới đó. Sau khoảng 20 phút, mình đã không thể chịu đựng được nữa và kết thúc lần thứ hai trong sự hài lòng và mỏi nhừ (vì bé làm mình thỏa mãn đến giọt cuối cùng, vắt kiệt tinh lực luôn).

Mở ảnh nền