Massage Tân Phú Discount Report Lâu ngày gặp bé KTV luxury tân phú

Các cơ sở Massage quận Tân Phú
Khuyến mãi

Lượt xem: 202

Thành vương

Binh Nhì
Đam Mê Massage
28/7/23
18
2
3
Chào tất cả ae diễn đàn, tui chơi diễn đàn này từ hồi cuối 2022 toiw giờ nhưng đa số là tàu ngầm thôi, lâu lâu lên vài bài ms thôi, nick cũ tui mik***o. Mới làm lại nick mới nên lên bài rp cho ae có cái đọc chơi, dạo này cơ thể nhức mỏi nên nhắn cho lễ tân luxury nhờ book cho cái phòng vip massage cũng gọi là ok.
Làm gì làm vô tắm cái cho mát mẻ, sạch sẽ thì mấy bé cũng thoải mái hơn là có mùi này nọ, mặc dù là tắm ở nhà rồi mới chạy qua đó. Vô phòng vip thì cũng vậy thôi, được cái riêng tư thoải mái, phòng rộng không ồn ào, thời gian 90p.
Bé ms bài bản, đi lưng cũng khá ổn, có bấm 1 số huyệt cho đỡ căng cơ.
Đến phần hay ho rồi, bé đem đá nóng vào chà lưng lúc đứng trên đầu VG tui choàng tay qua ms mông lại cho em, tướng mình dây đùi thon và mông cong, chắc lắm nhé. tiếc là ko có được doggy nên chỉ xoa bóp thôi. Chà lưng xong rồi xuống chà đá nóng đùi và bắp chân. bé đứng dưới chân, để bàn chân kẹp vào giữ háng. cảm giác cái mu nó ấn vào bàn chân như là ấn huyệt vậy, êm êm mềm mềm mà cộm cộm, khá là kích thích. Chà chân xong thì đá còn ấm bé bắt đầu thi triển tuyệt chiêu “hoả thạch quét lỗ dậu” trời ơi ta nói nó đã, cảm giác ấm nóng kích thích thần kinh quanh vùng kín nó làm VG tui tỉnh táo hẳn lên. đâu đó được 5p thì tới màn thư giãn, nhóm mông lên chút cho bé làm thoải mái, bắt đầu xoa cây hàng tui rồi xoa trứng cút, kích thích vãi lồn, ai yếu yếu chắc bắn mẹ nó luôn. bé xoáy thân cây hàng và cái đầu khấc ko khác gì xoay cục rubic. mấy ông coi thi rubic sao bé nó làm vậy đó, t còn tưởng cây hàng của t có khớp vặn luôn đó bây. vừa xoa cây hành bé vừa xoa lỗ dậu nữa, thấy VG tui phê quá bé kêu nằm ngửa lên để bé thư giãn, nhưng mà chưa đâu, bé leo lên giường gác 2 chân VG tui qua 2 bên rồi lại tiếp tục thi triển võ công, đôi tay điêu luyện chà qua vuốt lại xoa trên xoa dưới 1 hồi, cây hàng căng bóng lại càng cứng hơn, bé xoáy nòng các kiểu, xoa, nắm, cào, vuốt đầu khấc tui cũng 10p nữa rồi mới buồn tha cho tui vì lúc đó cái mặt VG tui phê quá rồi.
Giờ đến phần thư giãn thiệt nè, nãy giờ chỉ là kích thích sơ sơ thôi,bé cũng vuốt lướt xoa các kiểu, 2 tay VG tui thì xoa bóp cặp ngực của bé, hệ cam vừa tay, núm hồng ti nhỏ nha, kéo quần bé xuống tui cũng bò cua bắt ốc, thư giãn lại cho bé nữa chứ. có qua có lại cho 2 đứa cùng phê, ko biết có phê ko mà mò 1 hồi nước ra ướt tay. rồi cái gì đến cũng phải đến, tui gồng mình bắn thật mạnh ra, kết thúc 1 tiếng rưỡi phê pha. đi bé lần này cũng gần chục rồi mà nay sao thấy sướng hơn bt. chắc là đi vip, riêng tư nên 2 đứa thoải mái. xong việc rồi về thôi, vé vip thì trả dưới quầy rồi, còn tip thì mỗi người 1 cảm nhận, nhưng đừng vì quá phê mà phá giá nha ae, để ae khác có chỗ mà chơi nữa.
Bài viết ko có hình nên ae chịu khó đọc chữ nha. còn ko chịu khó thì thôi kệ mẹ chứ đâu ai ép :)) :))

Mở ảnh nền