Massage Quận 10 Report Lạnh giá cuối năm và em

Lượt xem: 385

Trần Bách

Tập Sự
Đam Mê Massage
16/9/22
6
0
1
Một ngày như mọi ngày lạnh giá sau noel, chợt nhớ nên nhấc con phone goi hotline 0822 39 59 79 để nhận code giảm giá , sau khi nhận được code thì sau khi xong xui việc chạy tác ngang qua luôn
Cũng may là em có nhà @@. Lần nào lại vào phòng số 04, và với bé số 04 thì không còn gì tuyệt vời hơn. CSVC đã được sửa chữa như lần đầu mình góp ý. Đánh giá rất cao ML ở việc này, phòng xông cũng ngon lành và thơm tho hơn.
Ngồi chờ 1 lúc thì em vào, vẫn câu hỏi : "Anh chờ lâu không?" với cái giọng ngọt ngào của em thì anh chờ bao nhiêu lâu cũng được.
Thế rồi 2 anh em xả nước tắm, nói chung là tắm onsen thì service gì thì chắc các bác cũng biết rồi ha.
Sau tiết mục onsen là đến tiết mục massage, nuru các kiểu. Nhìn chung bé có tiến bộ nhẹ, nhưng vẫn lưu ý là chỉ dành cho những bác nào thích cỏ non xanh rờn, chứ còn bác nào thích nằm yên hưởng thụ thì không phải gu đâu.
2 anh em đang quần thảo nhau thì nghe tiếng đập cửa, hóa ra là hết giờ, nhưng bé vẫn quyết tâm chinh phục mình. Thực sự rất yêu bé chỗ đó.
Cờ tàn hai anh em chia tay nhau mà còn đầy lưu luyến. Hy vọng sẽ sớm gặp lại em và em sẽ lại vui như lần đầu anh gặp em.

Ngoại hình thì V1 hơi yếu (yếu nhưng không thiếu), còn lại các vòng thì bé đều chuẩn chỉ hết.
Service thì thích hợp cho các bác nào thích dẫn dắt, áp đặt lối chơi. Không phù hợp với các bác thích chiến thuật phòng ngự tiêu cực.
Matxa khỏe thì bé tạm thôi, còn nhỏ nên chưa có võ.

Thiệt hại
Tic: code từ hotline
Tip: Tình cảm.

Đức Vaio

Tập Sự
Thánh Massage
26/12/22
53
4
8
Thấy bé tích cực thay đổi vậy là tuyệt òi

Mông Nẩy Nẩy

Tập Sự
Thánh Massage
11/10/22
141
11
18
nhiều bác cứ đòi vừa trẻ vừa có kinh nghiệm làm tốt 100 bé chắc đc 10 bé
người ta trẻ mới vô nghề thì lấy gì kinh nghiệm, chả lẽ mấy bé đi làm từ 16 tuổi chắc

Lucifer

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
4/6/22
367
46
28
Chúc mừng bác có trải nghiệm ngon hơn lần đầu nhé hahaha

Mở ảnh nền