Massage Tân Phú Hot Girl Lần thư giản tuyệt nhất từ trước đến nay

Các cơ sở Massage quận Tân Phú

Lượt xem: 615

Nguyễn Tần Khang Vương

Tập Sự
Đam Mê Massage
14/9/22
12
2
3
Lần đầu viết bài có gi sai mong các bác bỏ qua, thật sự phải rất hài lòng mới lên viết bài này cho anh em luôn, số là tuần này sau chầu nhậu cùng anh em trong cty no say vui vẻ, nhưng có tí men vô thì cái lại hư hỏng xíu, gọi điện book 1 vé bên Lux đi thư giãn cho khỏe dạo này thân thể ê ẩm đau nhức vô cùng, được cái là khách quen nên là mấy em mình cũng đi hết rồi, nay được giới thiệu cho bé 552.
Ngồi đợi grab qua đón kêu là mệt nên về trước kk, tính k xông hơi mà thôi cũng vào ngồi 15 phút cho thoải mái, 1 hot girl bước vào, dáng ngon đầu óc bắt đầu suất hiện những suy nghĩ bậy bạ thằng e chịu hết nổi liền bước ra ngoài gặp bé bé ngoan ngoãn chào mình một cách nhẹ nhàng rồi ân cần đi lại lau khô mồ hôi giờ mới nhìn kỹ bé trẻ quá trẻ măng nha và dễ thương nữa nhưng hơi ngại ngùng it nói cứ cười hoài, chắc do người mới nên chưa quen nhưng bé chăm sóc rất tận tình chu đáo hơn nyc lun

Ms khỏe: đấm bóp có lực bài bản đầy đủ làm xong rất khỏe trong người

Ms mệt: nằm ôm ấp âu yếm nhau một lúc còn 30p thì kêu bé thư giãn giờ đây tha hồ ăn bánh bao quá ngon và trắng trẻo khám phá không bỏ sót ngóc ngách nào tiếng rên của bé càng làm cho mình thêm u mê thích thú cuối cùng cũng out trong sung sướng hạnh phúc em đúng là một người tình tuyệt vời hẹn em lần sau và sau sau mãi nữa.

Kĩ năng thì thượng thừa. Đến lúc gọi nhau là chồng vợ thì rất nhiệt tình luôn. Tóm lại là hết nước chấm :))))

Tic: CIA (630k có code)
Tip = 1 củ ( mình bo thêm)

Minh Triết

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
20
0
1
Chúc mừng ông anh nhé, thôi thì lần sau đến lượt tôi

Mở ảnh nền