Massage Gò Vấp Report lần nào cũng như lần nào

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 179

Văn Quyết

Binh Nhì
Lão Làng Massage
10/6/22
38
1
8
Thêm 1 lần công tác vào SG , như mọi tháng trước khi bay về mình lại ghé Massage Hoàng Gia thư giãn sau khi hoàn thành tốt cv đc giao Bình thường mình chỉ đi bé 39, hôm nay nổi hứng muốn nên thay đổi. Mình chọn bé 83, hẹn 39 vào lần lần sau vậy.

Đến nơi, vẫn là 2 thằng em cũ niềm nỡ đón tiếp , làm viên kẹo rồi đi thẳng lên lầu đợi bé đến. Vẫn cái phòng xông với cái ghế nhựa chán đéo tả đc. Hy vọng cơ sở nghiên cứu thay cái khác chứ để cái ghế hết muốn ngồi. Quấn khăn lon ton qua bên xông khô tạm(mình thích xông ướt hơn). Được tầm 15p thì bé đến, vì bé ko ở cở sở nên kẹt xe xíu.

Mình thì cận nặng nên lúc bé vào , mình lại đang ở phòng xông , ko đeo kính cận nên có thấy đc gì . Lúc ra thú thật là hơi thất vọng xíu. Không phải vì bé ko dễ thương hay tệ gì mà căn bản đcm thằng thợ ảnh nó đóng quả Photoshop căng quá ae ạ :v, bé hơi khác với ảnh nhưng ko sao. 1 thằng khách đi quen bé 39 rồi thì cũng quen với việc ảnh trên mạng chỉ là phù du, không khí cả buổi massa mới quan trọng.

Cũng rất may mắn đó là bé vui tính, 2 anh em nói chuyện rất vui vẽ. Sau đó dắt tay nhau vào ngâm nước nóng. Mình ko tắm cũng như thư giãn trong bồn vì mình ko thích không gian chật hẹp thế nên để nước hơi nóng tý vào ngâm , ôm bé tiếp tục tán dóc sau đó vô việc trên giường luôn.

Bé thuộc gu nhẹ nhàng tình cảm nên làm cũng rất từ tốn nha ae , vấn đề chính vì sự từ tốn của bé mà khiến cho cảm xúc nó trôi rất chậm , cảm nhận rất sâu , ae nào yếu yếu rất dễ ngã ngựa ở màn chào sân của bé vì bắt đầu bé đi đường lưỡi rất kĩ chứ ko phải kiểu sư tử ăn thỏ mà há miệng cái mất mẹ con koo đâu :v sau màn chào sân bé mới vô việc, lần này quả thật là bé làm nhiệt tình thật, 100% BJ nhanh chậm đan xen đều đặn, cứ 1 time nhất định thì bé đưa mông theo chiều ngang lại gần mình 1 chút, cứ thế mà vô 69 lúc nào ko hay. 2 đưa vật nhau 15p mà ko hiểu sao mình ko chốt hạ đc, bé vẫn BJ đều chứ ko chịu dùng tay, mình thấy bé làm đổ cả mồ hôi mình cũng ngại nên nói bé thôi dừng BJ đi , dùng tay chứ em chịu j nổi. Bé cũng xin phép dùng tay đến khi miệng đỡ mõi bé lại tự động BJ vật vã như thế thêm 10 phút nữa mình mới chốt hạ đc.

Sau đó bé rữa sạch lại cho mình và massa , mình yêu cầu bé nuru, cạ v4 , massa thái thì làm 1 chút ở lưng là đc , vì mình bị dị ứng với mấy cái nhơt nhớt , đéo hiểu sao cái dầu massa nó mà dính lên người mình là mình khó chịu vcl @@ . Vì ko làm gần như tất cả quy trình trong gói nên bé nói bé tập trung mass cổ vai gáy và lưng cho mình đỡ mõi và bé làm cũng ok , có lực , dĩ nhiên ko thể = spa đc vì bé ko thuần khoẻ , bé chỉ biết vài skil cơ bản của khoẻ thôi nhưng cũng đũ để anh em nằm thư giản.

Sau đó bé thư giản lần 2 nhưng mình nói không , vì mình thấy lần 1 bé làm gần 30p rồi, ko nghĩ mà vào massa khoẻ luôn , thấy bé cưng nên thôi . 2 ae nằm ôm nhau nói chuyện chọc giỡn cho hết time rồi về.

Đánh gia cơ bản về bé :
Face : Ổn , ko như hình nhưng cũng dễ nhìn
V1: 1 bàn tay ko đủ để che 1 bên :v to lớn và real
V2: Bé thuộc hệ Chubby , đầy đặn , mũm mĩm chứ ko phải dạng béo phì gắn cái mác Chubby vào nha ae . Dạo này thấy ae hay nhầm giữa Chubby và béo phì :v
V3: Dân chơi hệ Chubby chưa thua ai về V3 và V1 :v
V4: Bé vô 69 nên cũng ngắm đc đôi chút , đẹp , gọn gàng ko dư thừa miếng nào
Tính tình: vui vẽ , cực chiều khách

Mở ảnh nền