Massage Gò Vấp Report Lần đầu trải nghiệm massage Luxury

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 490

Tuấn Tuấn

Tập Sự
Mới Mê Massage
16/9/22
1
0
1
Lời nói đầu tiên xin gửi lời chào thân ái đến toàn thể anh em cộng đồng thư giản.
Chuyện là sau một thời gian nằm vùng đọc bài trong âm thầm, bài chê cũng có bài khen cũng có, nên tò mò quá không biết thể loại này khác với mệt thuần tuý và khoẻ thuần tuý thế nào, đành đánh liều mò qua Hasu Spa để tự trải nghiệm thử. Và không dài dòng nữa, sau đây là những ưu và khuyết điểm dựa trên cảm giác của mình.
Về cơ sở vật chất mình thấy khá sang trong, được tu sửa rất
Về KTV thì dễ thương nhẹ nhàng, mình có inbox bên zalo của cơ sở xin danh sách KTV để chọn, định bụng đi em 02 coi có như lời mn review không nhưng cuối cùng mình đến đi theo lượt của mấy em luôn chứ không chọn lựa, vì mình đổi ý phút cuối, tuỳ duyên phó mặt cho số phận. Và may mắn là gặp được em 17 nhẹ nhàng tình cảm siêu dễ thương.
Mình đi gói CIA. Phân vân k biết nên đi Osen hay Cia vì mình khá thích 69.

Lên phòng đầu tiên là thay đồ, quấn khăn rồi mình vào xông khô, được tầm 10p thì ra ngoài và ngâm chân đá nóng. Sau đó bé bắt đầu massage chân bấm nguyệt lòng bàn chân này kia các kiểu.
Xong phần đó định bụng leo lên ghế nằm massage luôn nhưng thôi đi tắm một phát để thơm tho sạch sẽ cho em nó cũng thoải mái hơn chút.
Massage phần khoẻ thì đối với mình cũng đi qua vài nơi vặn bẻ rốp rốp,lực điền thì bên này đương nhiên là không đủ đô rồi. Chủ yếu ban đầu mình vào để thư gian nhẹ nhàng nên cũng không đặt nặng vấn đề lắm.
Đến công đoạn trườn ngực rồi mông thì nó sướng gì đâu luôn, cảm nhận đường lưỡi rồi cặp loa của e kích thích lắm, công đoạn này khá là nhiều chi tiết nên mình k kể hết được. Đân dần rồi cũng đến khúc quan trọng, bé bắt đầu xoa nhẹ nhàng thàng em bắt đầu mê mẫn nó, lấy tay vuốt nhẹ để kích thích em nó cương cứng rồi cùi đầu xuống bú, vừa bú vừa kêu chụt chụt rồi hỏi mình anh có thích không. Thích chứ sao không, mình kêu em tiếp đi làm từ từ rồi năng tốc dộ lên. Thấy bé cũng hứng lắm rồi mình kêu quay người ra 69 rồi rồi húp nguyên con hàu sống của bé. Làm một lúc thì mình cũng out, mình thấy không nên làm lâu qua, cỡ 10 phút là hợp lý, làm lâu quá mấy bé mệt cảm xúc nó xuống thì lúc đó chán lắm.

Tổng quan theo ý kiến cá nhân của mình thì mô hình này đúng gu mình. Vì mình thích âu yếm, vuốt ve nhẹ nhàng, tình cảm, không phải hùng hục hùng hục bú liếm các kiểu.
Đáng để trải nghiệm thử. Và mình nghĩ sẽ thử nữa vì cũng mê mê, có điều giá cũng hơi cao, cả tiền vé lẫn típ hết 1tr8. Không biết là nên đi tiếp ở đây hay thử cs khác để thoả tính tò mò đây.
Cho 8,5+ điểm vì chưa đi mô hình này bao giờ nên không đánh giá được chính xác lắm.
Cảm ơn ae đã đọc đến đây. Có gì sai xót mong ae thông cảm góp ý và bỏ qua vì đây là lần đầu đăng bài.

Phạm Gia An

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
14
0
1
Lần đầu đi Luxury thì khó đi chỗ khác lắm, chỗ này thì ăn chơi uy tín rồi. Nhảy qua chỗ khác có khi lại sụp hầm

Mở ảnh nền