Massage Gò Vấp Report lần đầu trải nghiệm em 40

Hệ thống Cơ Sở Massage Gò Vấp

Lượt xem: 285

Cường Long

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
22
0
1
sau bao tháng ngày cày quốc và hôm nhận lương thì mình có ghé đến102/4 Lê Văn Thọ, P11, để thử trải nghiệm sự sung sướng khi được các bé massage. qua sơ bộ thì mình thấy các bé ở đây rất xinh mà kỹ thuật lại đỉnh nữa thì mình không thể nào từ chối trải nghiệm được, khi vào cs rất lớn ,không gian yên tỉnh và sang trọng rất hợp với mình ,mấy bạn nhân viên mời nước nhiệt tình, anh quản lý chào hỏi mình đến đây lần nào chưa, mình nói là lần đầu mình đến đây, sau đó anh quản lý mời mình lên phòng và nhắn anh cứ việc chắc chắn sẽ không làm thất vọng, sau khi lên phòng đợi được 5 phút một bông hồng xinh xắn ở trong bộ váy mỏng mở cửa phòng lòng mình rạo rực vì thân hình gợi cảm ấy , nhìn mặt bé là thấy thích liền vì đúng gu xinh, dễ thương

CSVC : sạch sẽ , sang trọng
Bé ktv
face : xinh, có duyên
v1 : to, bóp sướng
v2 : có xí lipid
v3 : to tròn, ngon
v4 : nhạy cảm, nước nôi dư xài

Xông hơi xong bé lấy khăn lau cho mình khá tình cảm, nước bồn tắm hơi nóng nên bé nói "anh đợi nước nguội xíu rồi tắm" dễ thương ghê, vì bé quá nóng bỏng mình không kiềm được gọi bé vào tắm và vào việc luôn, không chỉ tắm mà bé còn hôn khắp người mình, cảm giác lâng lâng không thể tả nổi, Sau 1 hồi bé nuru rồi đi lưỡi từ chân của mình lên trên làm mình khá tê và khá phê, sau đó bé BJ, bé làm rất có tâm vấn nên mình +1 điểm cho bé nhé.

Sau đó thì bé chăm sóc thằng em còn tay mình thì lại tiếp tục hư hỏng, sau 5 phút thì mình chịu ko nổi và thất thủ, xong mình đi tắm nhẹ, sau khi tắm xong bé tiếp tục nằm cùng mình và tâm sự chuyện đời cả một thời gian, cảm giác được quan tâm từng chút không quên được...

Bé rất nhiệt tình có dịp anh em nên ghé quán và trải nghiệm,

TRÊN CẢ TUYỆT VỜI!!!!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:

Alex

Tập Sự
Đam Mê Massage
15/9/22
16
1
3
bé này mũm mĩm chút xíu nhỉ anh

Mở ảnh nền