Massage Quận 5 Report Lần đầu trải nghiệm 16

Hệ thống massage Quận 5

Lượt xem: 508

Đức Bình

Tập Sự
Đam Mê Massage
3/9/22
21
0
1
Hôm chủ nhật sau khi đi công việc xong, trên đường về nắng nóng và mệt quá, tui liền nghĩ kiếm chỗ nào đó nghỉ ngơi và thư giãn chút.
Trước đó có tham khảo nhiều về BigBang rồi, thấy đa số các bé đều trẻ trung xinh tươi. Tui cũng ko ngần ngại trải nghiệm thử cho biết.
Chạy đến nơi thì BigBang là 1 toà nhà cao khoảng 5-6 tầng, bề ngang rộng, có hầm để xe. Bạn giữ xe nhanh nhẹn, nhiệt tình.
Lên checkin thì có 1 bạn lễ tân nam và 1 anh nữa đứng tuổi, chắc là quản lý hay chủ.
Bạn lễ tân tư vấn cho mình các gói service, chọn xong service thì mình chọn ktv qua Ipad. Bé 16 trong hình nhìn mlem quá nên mình book ngay, dáng loli ~ 1m50, nhỏ xíu con ah. Trên Ipad có chiều cao, cân nặng và số đo 3 vòng. Hình sao thì ngoài đời giống khoảng 80% vậy.
Mình dc dẫn lên lầu 5 thì phải, ko nhớ lắm, đi bằng thang máy. Mình chọn gói Onsen 1, dùng code nên chỉ còn 500k
Phòng phải nói rất rộng, sạch sẽ, thiết bị trong phòng cũng mới toanh. Bồn tắm rất to, có chế sục điều chỉnh bằng cảm ứng, gương soi có công tắc bật đèn cảm ứng luôn, giường thì là giường matxa như mấy chỗ khoẻ nhưng bề rộng gấp 1.5 lần nên nằm cũng rộng rãi thoải mái.
Phòng xông ướt, xông khô dc thiết kế gọn, đẹp, lên hơi nhanh và vừa chứ ko nóng gắt.
Nhà tắm và WC riêng cũng rất rộng. Nói về csvc thì chắc ở đây phòng ốc thuộc loại tốt và đẹp nhất mình từng đi.
Xông ướt 1 lúc thì bé 16 vào, cảm giác e có chút ét ah, nhưng bù lại thì mặt mộc xinh, da trắng, ngực căng, ti hồng, có da có thịt nhưng ko mập nhen anh em.
Trước khi xông thì bé kéo mình ngồi xuống nói chuyện làm quen, ko quên thả dê mình =)). Bé thuộc dạng hoạt ngôn và rất xéo xắc, ông nào ko biết nói j thì cứ gặp ẻm là vui cả buổi.

Trong bồn thì e tắm rất nhẹ nhàng, tắm kiểu mơn trớn và kích thích chứ ko phải mẹ tắm con, bé hết dùng lưỡi rồi ngực trườn khắp người tui, xong thì ngồi lên người tui vừa trườn trên thằng nhỏ vừa đưa lưỡi ra khiêu khích tui hôn cho bằng dc. Bé cười xinh và rất dâm dâm cô nương, phải nói kỹ năng trong bồn tắm của bé thuộc loại đỉnh, làm cho tui hứng lên thì chụp thằng nhỏ lại rồi kéo lên giường.

Matxa khoẻ thì e đấm cũng tạm thôi, ko so dc với thuần khoẻ rồi, nhưng ko quan trọng, suốt buổi bé luôn nói chuyện và tạo cảm giác vui vẻ. Tới phần trườn thái thì bé làm rất tốt, ngực lưỡi phối hợp làm thằng e mình cứng ngắc dù nằm sấp. Lật ngửa lại thì tiếp bị hấp diêm ko lối thoát, vừa hiếp tui bé vừa cười rất ddcn, ngoài ra còn có chiêu kẹp thằng nhóc giữa 2 đùi phía gần vùng tam giác rồi sục cho mình như làm tình vậy => má ơi nó phê dã man. Sau 1 hồi hành hạ tui thì bé cũng cho tui out trong thế 69, rút ko còn 1 giọt tinh binh, rụng rời tay chân luôn hà.
Lúc tui xuống sảnh ngồi nghỉ mệt và uống lon bò húc thì nghe có bác nào book bé 16 và đang chạy tới, bé có vẻ đắt show.
Đánh giá chung:

BigBang:
CSVC: rất mới, đẹp
nhân viên: nhiệt tình, hiếu khách.

KTV: 16

face: xinh, cười càng xinh hơn
tầm 1m50, da trắng, dáng loli
v1: cam mỹ, săn, quầng ti và đầu ti hồng; ae xài giữ gìn nhé
v2: có chút lipit nhưng vẫn gọn gàng
v3: ko to ko nhỏ, vừa với dáng e
Skill của bé như cái ghế vậy, vì ko cần phải bàn.
Chắc chắn sẽ còn ghé lại BigBang nhiều lần nữa vì hợp style.

Cảm ơn cộng đồng đã tài trợ code và ae đã xem bài.

Lucifer

Tổng Tư Lệnh
Administrator
Thành viên BQT
4/6/22
367
46
28
Chúc mừng bác lần đầu trải nghiệm mĩ mãn nha

Hữu Đạt

Tập Sự
Lão Làng Massage
3/9/22
27
4
8
Nghe giống PR cho cơ sở dữ vậy ta chi tiết chất lượng quá vậy hahaha

Phúc Hưn

Tập Sự
Đam Mê Massage
3/9/22
9
1
3
ây gù gù gù gù loli là tui thích cực kì á nhen gặp thêm bé nút cạn nghe là thấy ghiền rồi á

Cu 20cm

Tập Sự
Thánh Massage
26/10/22
124
13
18
uầy ông bác này làm tui nhớ 02 quá, mà 02 ở bên Hoàng Gia cơ :))))

Mở ảnh nền