Discount Tâm Sự , Kể Chuyện lần đầu đi sì pa sì péo của tao

Khuyến mãi

Lượt xem: 123

Doãn Chí bình

Hạ Sĩ
Thánh Massage
28/7/23
153
14
18
Chào các anh em đồng dâm
Dạo gần đây thấy có 1 số ae rp về mấy spa massage body vuốt lướt này nọ, mình cũng có nhu cầu nhưng là đi dọn lại xung quanh thằng em cho nó đỡ ngứa ngáy. Sau khi lên điễn đàn thấy có ae nhắc đến my & spa nên mình vào trang của spa nhắn tin hỏi thử thì được báo gía gói wax lông bi là 350k cho 1 lần. Hẹn 1h ở cn tân bình nhưng chạy qua trễ , nên bé nv tư vấn bảo chạy qua cn ở gò vấp cách đó ko xa để làm luôn ko phải đợi. Mình chạy qua gv tìm đến nơi spa ở trong 1 con hẽm nhỏ, vào thì đc 1 bé thâý cũng trắng trẻo dẫn lên lầu để wax. Lên phòng thì bé bảo mình cởi hết quần lên nằm chờ, bé vào thì đeo bao tay vào cười cười rồi cầm cu lên khám xét các kiểu, lúc này cu nó cứng ngắc lên , em cười cười hỏi a có làm lần nào chưa, rồi tư vấn các kiểu. Vào việc thì em 1 tay cầm cu 1 tay cầm kéo tỉa cho gọn lại trước, lúc này cảm giác mình rất hưng phấn , con cu nó nứng hết cỡ, em đeo khẩu trang mà kiểu cứ cười mỉm, sau đó thì em quét sáp vào rồi dựt từng mảng nhỏ, mỗi lần vậy cứ vuốt vuốt xoa xoa nứng muốn phọt ra ngoài , làm em cũng sợ mình đau nên cứ vuốt vuốt xoa bị các kiểu, có mấy chỗ khó phải bẻ con cu đang nứng nó càng hưng phấn. Kết thúc , em còn xịt nước gel gì mát mát rồi vuốt xoa mấ cái rồi cười cười bảo mặc quần đi về. Làm xong mình về hẹn lần sau đến, để mấy lần sau đến xem có thêm đc gì đặc biệt ko để rp với ae.

Mở ảnh nền