Massage Hà Nội Report làm vè tranh thủ kẹt xe ethì làm tí

Massage Hà Nội

Lượt xem: 269

hũu quang

Tập Sự
Mới Mê Massage
14/7/23
3
0
1
Hê nhô cả nhà, không biết có ae nào giống tui không, được ngày về sớm thì tranh thủ chyạ qua 42 ngõ 136 hồ tùng mậu làm tí cho đã thằng em mới đucợ chứ, phải không ae.
qua tới nơi làm quả combo vé với tip là 1200k cho đã cái nư, bên này nghe bảo làm full dịch vụ với combo vé này, mà nó gồm có: xông hơi thảo dược, ngâm chân muối khoáng, tắm chung( tắm tiên hái đào ), massage body, massage nuru, thư giãn, BJ, HJ, 69, HM, WC, CIA, Phòng vua nữa.

ktv thì tui book em genz này sinh năm 2k2, và có chút đánh giá cá nhân như sau là

v1 hệ cam tròn vừa tay
v2 thon gọn mi nhon
v3 căng mọg như gái gym
lên phòng ngồi xông tầm 5p gì ấy thì thấy bé lên, ráng xông hơi thêm tí nữa thì tui xông ra cho em lau người và đập vô mắt là bé có khuôn mặt trẻ chung và dáng vẻ thon gọn như gái đôi mươi vậy. em có lấy khăn rồi lại lau người cho tôi và mời tôi ra ghế ngồi để bớt nhiệt , tranh thủ tìm hiểu nhau một chút rồi cùng em chuyển xuống bồn. dòng nước ấm áp chảy từ vai xuống toàn thân thể cùng với xà bông em tắm rất kĩ càng và sạch sẽ. ngồi ngâm bồn rồi chiêm ngưỡng cả thân thể em từ những đường cong của em chà xát với người tôi tạo nên một màn thủy chiến cực kì thích thú, em bắt đầu ve vẫn xuống dưới và bắt đầu mơn trớn tờ trym của tui. màn thủy chiến chỉ diễn ra tầm 5p th là ra mất mẹ lần 1 luôn.
phần khỏe em làm đủ bài , đủ lực , em chịu khó bắt chuyện , lễ phép nhẹ nhàng nói chung thái độ 10/10 nha các bác.
sau 1 màn thủy chiến đầy nghệ thuật thì tôi và em bắt đầu sang giường để được em dắt qua Thái. dầu nuru cùng với những cái hôn nhẹ nhàng cùng với đôi tay ấm áp đã trườn bò đều 2 mặt, với uyển chuyển của cái lưỡi tạo nên 1 chuyên du lịch cực kì đáng nhớ. thân hình trắng trẻo mượt mà trườn lên xuống, cạ cặp dú qua lại kích nứng dô cùng.
. tiếp đến là món húp sò 69 cùng em , khám phá moc ngoáy , ấp nguyên cả khuôn mặt vào v4 để ăn trọn con bướm của em. chiêm ngưỡng thế 69 nốt 10p nữa là tui out luôn các bác.

Mở ảnh nền